authconfig.default - en to mr translation catalogue (235 entries)

en:  <Tab>/<Alt-Tab> between elements   |   <Space> selects   |  <F12> next screen
mr:  <Tab>/<Alt-Tab> घटकां दरम्यान   |   <Space> निवडतो   |  <F12> पुढील पटल

en: <b>Authentication Configuration</b>
mr: <b>ओळख पटवण्याची संरचना</b>

en: <b>Local Authentication Options</b>
mr: <b>स्थानीय ओळख पटवण्यासाठी पर्याय</b>

en: <b>Other Authentication Options</b>
mr: <b>इतर ओळख पटवण्यासाठी पर्याय</b>

en: <b>Smart Card Authentication Options</b>
mr: <b>स्मार्ट कार्डची ओळख पटवण्यासाठी पर्याय</b>

en: <b>User Account Configuration</b>
mr: <b>वापरकर्ता खात्याची संरचना</b>

en: <small><b>Tip:</b> Smart cards support logging into both local and centrally managed accounts.</small>
mr: <small><b>टिप:</b> स्मार्ट कार्ड्स् दोन्ही स्थानीय व केंद्रीयपणे व्यवस्थापीत खात्यांकरीता प्रवेश करण्यासाठी समर्थन पुरवतो.</small>

en: <small><b>Tip:</b> This is managed via /etc/security/access.conf.</small>
mr: <small><b>टिप:</b> यांस /etc/security/access.conf द्वारे व्यवस्थापीत केले जाते.</small>

en: ADS Realm:
mr: ADS रिअल्म:

en: Ad_min Servers:
mr: प्रशासकाचे सर्व्हर (_m):

en: Admin Server:
mr: प्रशासक सर्व्हर:

en: Advanced _Options
mr: प्रगत पर्याय (_O)

en: Alert
mr: सतर्क

en: All configuration files which were modified by the previous authentication configuration change will be restored from backup. Revert the changes?
mr: सर्व संयोजना फाइल जे पूर्वीचे ऑथेंटीकेशन संयोजना बदलशी संपादीत केले गेले प्रतिकृती पासून पुन्ह प्राप्त केले जातील. बदल पूर्वीच्या स्थीतीत न्यायचे?

en: Allow offline _login
mr: ऑफलाईन प्रवेशकरीता परवानगी द्या (_l)

en: Aut_hentication Method:
mr: ओळख पटवण्यासाठी पद्धत (_h):

en: Authentication
mr: ओळख पटवा

en: Authentication Configuration
mr: ओळख पटवा संरचना

en: Authentication module %s/pam_%s.so is missing. Authentication process might not work correctly.
mr: ऑथेंटीकेशन विभाग %s/pam_%s.so आढळले नाही. ऑथेंटीकेशन क्रिया योग्य प्रकारे चालणार नाही.

en: Back
mr: मागे

en: Bad smart card removal action specified.
mr: स्मार्ट कार्ड काढायची वाइट पद्धती दर्शवली.

en: Base DN:
mr: आधार DN:

en: Cache Information
mr: कॅशे माहिती

en: Cancel
mr: रद्द

en: Card Re_moval Action:
mr: कार्ड काढून टाकण्याची कृती (_A):

en: Certificate _URL:
mr: प्रमाणपत्राचे URL (_U):

en: Click this button if you did not download a CA certificate yet or you have not set the CA certificate up by other means.
mr: अजूनही CA प्रमाणपत्र डाऊनलोड केले नसल्यास किंवा इतर पर्याय द्वारे CA प्रमाणपत्र सेट केले नसल्यास या बटणावर क्लिक करा.

en: Control how the system verifies users who attempt to log in
mr: लॉगीन करण्याचा प्रयत्न करणाऱ्या उपयोक्त्यांस प्रणाली कशा प्रकारे पडताळते यावर नियंत्रण ठेवा

en: Create _home directories on the first login
mr: प्रारंभिक दाखलनवेळी मुख्य संचयीका बनवा (_h)

en: Do not configure _NTP
mr: NTP संरचीत करू नका (_N)

en: Do_n't Save
mr: सुरक्षित करू नका(_n)

en: Domain Administrator:
mr: डोमेन प्रशासक:

en: Domain Controllers:
mr: डोमेन नियंत्रक:

en: Domain _administrator:
mr: क्षेत्र प्रशासक (_a):

en: Domain:
mr: क्षेत्र(डोमेन):

en: Download CA Certificate
mr: CA प्रमाणपत्र डाउनलोड करा

en: Enable _fingerprint reader support
mr: फिंगरप्रींट रिडर समर्थन सुरू करा (_f)

en: Enable _local access control
mr: स्थानीय प्रवेश नीयंत्रण सुरू करा (_l)

en: Enable _smart card support
mr: स्मार्ट कार्ड समर्थन सुरू करा (_s)

en: Error downloading CA certificate
mr: CA प्रमाणपत्र डाउनलोड करण्यात चूक

en: Fingerprint authentication allows you to log in by scanning your finger with the fingerprint reader.
mr: Fingerprint ओळख पटवणे आपले बोट फिंगरप्रिन्ट रिडरसह स्कॅन करण्यास सहमती देतो.

en: Fingerprint reader
mr: Fingerprint रिडर

en: Hashing or crypto algorithm used for storing passwords of local users
mr: स्थानीय वापरकर्त्यांचे पासवर्ड्स् साठवण्यासाठी हॅशींग किंवा क्रिप्टो अल्गोरिदम

en: Hostname or ldap:// or ldaps:// URI pointing to the LDAP server.
mr: LDAP सर्वर करीता निर्देशीत यजमाननाव किंवा ldap:// किंवा ldaps:// URI.

en: IPA R_ealm:
mr: IPA रिअल्म (_e):

en: IPA _Domain:
mr: IPA डोमेन (_D):

en: IPA _Server:
mr: IPA सर्व्हर (_S):

en: IPAv2 Settings
mr: IPAv2 सेटिंग्स्

en: IPAv2 domain join was not succesful. The ipa-client-install command failed.
mr: IPAv2 डोमैनसह जोडणी अशक्य. ipa-client-install आदेश अपयशी.

en: IPAv2 password
mr: IPAv2 पासवर्ड

en: If the home directory of an user doesn't exist yet it will be created automatically on his first login.
mr: वापरकर्त्याची मुख्य संचयीका अस्तित्वात नसल्यास त्यास आपोआप प्रारंभीकीय दाखलनवेळी बनविले जाईल.

en: Ignore
mr: दुर्लक्ष करा

en: Join Domain
mr: डोमेनमध्ये सहभागी व्हा

en: Join Settings
mr: रचनांशी जुळा

en: Joining Winbind Domain
mr: Winbind डोमेनमध्ये सहभागी होत आहे

en: Kerberos
mr: कर्बेरोज्

en: Kerberos Settings
mr: कर्बेरोस रचना

en: Kerberos password
mr: कर्बेरोज् पासवर्ड

en: LDAP Search _Base DN:
mr: LDAP शोध बेस DN (_B):

en: LDAP Settings
mr: LDAP रचना

en: LDAP _Server:
mr: LDAP सर्व्हर (_S):

en: LDAP authentication
mr: LDAP ओळख पटवा

en: LDAP password
mr: LDAP पासवर्ड

en: Local accounts only
mr: फक्त स्थानीय खाते

en: Local authorization is sufficient
mr: स्थानिक मुखत्यारी पुरेशी आहे

en: Lock
mr: कुलूपबंद करा

en: NIS Settings
mr: NIS रचना

en: NIS _Domain:
mr: NIS डोमेन (_D):

en: NIS _Server:
mr: NIS सर्व्हर (_S):

en: NIS password
mr: NIS पासवर्ड

en: Next
mr: पुढे

en: No
mr: नाही

en: Ok
mr: ठिक आहे

en: Password
mr: पासवर्ड

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: R_ealm:
mr: रिअल्म (_e):

en: Realm:
mr: रिअल्म:

en: Require smart car_d for login
mr: प्रवेशकरीता स्मार्ट कार्ड आवश्यक आहे (_R)

en: Restore the configuration files backed up before the previous configuration change
mr: पूर्वीची संयोजना बदल प्रतिकृत करण्यापूर्वी संयोजना फाइल पुन्हास्थापीत करा

en: Revert
mr: पूर्वीच्या स्थितीकडे जा

en: Save Settings
mr: रचना सुरक्षित करा

en: Security Model:
mr: सुरक्षा नमुना:

en: Server:
mr: सर्व्हर:

en: Smart card authentication allows you to log in using a certificate and key associated with a smart card.
mr: स्मार्ट कार्ड अधिप्रमाणन तुम्हास प्रमाणपत्र आणि स्मार्ट कार्डशी संबंधित कळ वापरून लॉगीन करण्यास परवानगी देते.

en: Some of the configuration changes you've made should be saved to disk before continuing.  If you do not save them, then your attempt to join the domain may fail.  Save changes?
mr: तुम्ही केलेले व्यूहरचनेतील काही बदल पुढे जाण्याआधी डिस्कवर सुरक्षित करायला हवेत. तसे न केल्यास, डोमेनमध्ये सहभागी होण्याचा तुमचा प्रयत्न असफल होइल. बदल सुरक्षित करावे?

en: Te_mplate Shell:
mr: टेम्पलेट शेल (_m):

en: Template Shell:
mr: साचा शेल:

en: The %s file was not found, but it is required for %s support to work properly.
    Install the %s package, which provides this file.
mr: %s फाइल सापडली नाही, पण %s आधार व्यवस्थित काम करण्यासाठी तीची गरज आहे.
    %s संकुल प्रतिष्ठापित करा, जे ही फाइल पुरवते.

en: To connect to a LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed your server's certificate. Copy the certificate in the PEM format to the '%s' directory.
    Then press OK.
mr: TLS प्रोटोकॉल कार्यान्वित असलेल्या LDAP सर्वरास जोडण्यासाठी तुम्हास CA प्रमाणपत्राची गरज आहे ज्याने तुमच्या सर्व्हर प्रमाणपत्रावर स्वाक्षरी केली असेल. प्रमाणपत्र PEM स्वरूपात %s या निर्देशिकेत प्रतिलिपी करा.
    नंतर ठीक दाबा.

en: To verify the LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed the server's certificate. Please fill in the URL where the CA certificate in the PEM format can be downloaded from.
mr: TLS प्रोटोकॉल कार्यान्वित असलेल्या LDAP सर्वरास जोडण्यासाठी तुम्हास CA प्रमाणपत्राची गरज आहे ज्याने तुमच्या सर्व्हर प्रमाणपत्रावर स्वाक्षरी केली असेल. कृपया URL मध्ये भरा जेथून CA प्रमाणपत्र PEM स्वरूपात डाउनलोड करण्याजोगी उपलब्ध राहील.

en: Unable to initialize graphical environment. Most likely cause of failure
    is that the tool was not run using a graphical environment. Please either
    start your graphical user interface or set your DISPLAY variable.
mr: ग्राफिकल वातावरण सुरू करणे अशक्य. ग्राफिकल वातातवरणाचा वापर न करता साधन चालवण्यामुळे अपयशी ठरले असावे. कृपया ग्राफिकल वापरकर्ता संवाद सुरू करा किंवा DISPLAY वेरियेबल ठरवा.

en: Unknown password hashing algorithm specified, using sha256.
mr: अपरिचीत पासवर्ड हॅश अल्गोरीदम निर्देशीत केले गेले, sha256 चा वापर करीत आहे.

en: Use DNS to _locate KDCs for realms
mr: रिअल्मसाठी KDC शोधण्यासाठी DNS चा वापर करा (_l)

en: Use DNS to locate KDCs for realms
mr: रिअल्म्ससाठी KDCs शोधण्यासाठी DNS वापरा

en: Use DNS to resolve hosts to realms
mr: यजमानांपासून रिअल्म काढण्यासाठी DNS वापरा

en: Use D_NS to resolve hosts to realms
mr: होस्टस्ला रिअल्म्स् करीता रिजॉल्व करण्यासाठी DNS चा वापर करा (_N)

en: Use Fingerprint reader
mr: Fingerprint रिडरचा वापर करा

en: Use IPAv2
mr: IPAv2चा वापर करा

en: Use Kerberos
mr: कर्बेरोस वापरा

en: Use LDAP
mr: LDAP वापरा

en: Use LDAP Authentication
mr: LDAP ऑथेंटीकेशन वापरा

en: Use MD5 Passwords
mr: MD5 पासवर्ड वापरा

en: Use NIS
mr: NIS वापरा

en: Use Shadow Passwords
mr: शॅडो पासवर्ड वापरा

en: Use TLS
mr: TLS वापरा

en: Use Transport Layer Security extension for LDAP as defined by RFC-2830. It must not be ticked with ldaps server URI.
mr: LDAP करीता RFC-2830 नुरूप Transport Layer Security विस्तारणचा वापर करा. त्यास ldaps सर्वर URI शी समजुळवणी करू नका.

en: Use Winbind
mr: Winbind वापरा

en: Use Winbind Authentication
mr: Winbind ऑथेंटीकेशन वापरा

en: Use _TLS to encrypt connections
mr: जोडण्या साकेतिक करण्यासाठी TLS वापरा (_T)

en: Use the "Join Domain" button to join the IPAv2 domain.
mr: IPAv2 डोमैनसह जोडणीकरीता "डोमैनसह जोडणी करा" बटणाचा वापर करा.

en: User Information
mr: वापरकर्ता माहिती

en: Warning
mr: ताकीद

en: When enabled /etc/security/access.conf will be consulted for authorization of users access.
mr: कार्यान्वीत असल्यास /etc/security/access.conf वापरकर्त्याच्या प्रवेशसाठी अधिप्रमाणन करीता तपसाले जाईल.

en: Winbind ADS R_ealm:
mr: Winbind ADS रिअल्म (_e):

en: Winbind Domain Co_ntrollers:
mr: Winbind डोमेन कंट्रोलर्स् (_n):

en: Winbind Settings
mr: Winbind रचना

en: Winbind _Domain:
mr: Winbind डोमेन (_D):

en: Winbind authentication
mr: Winbind ओळख पटवा

en: Winbind password
mr: Winbind पासवर्ड

en: Yes
mr: होय

en: You must provide ldaps:// server address or use TLS for LDAP authentication.
mr: ldaps:// सर्व्हरचा पत्ता पुरवा किंवा LDAP ओळख पटवण्यासाठी TLS चा वापर करा.

en: _Download CA Certificate...
mr: CA प्रमाणपत्र डाउनलोड करा (_D)...

en: _Identity & Authentication
mr: ओळख व ओळख पटवा (_I)

en: _Join Domain...
mr: डोमेनशी जुळवणी करा (_J)...

en: _KDCs:
mr: KDCs (_K):

en: _Password Hashing Algorithm:
mr: पासवर्ड हॅशींग अल्गोरीदम (_P):

en: _Password:
mr: पासवर्ड (_P):

en: _Security Model:
mr: सुरक्षा नमुना (_S):

en: _User Account Database:
mr: वापकर्ता खात्याचे डाटाबेस (_U):

en: action to be taken on smart card removal
mr: स्मार्ट कार्ड काढल्यानंतर करावयाची क्रिया

en: authenticate system accounts by local files only
mr: प्रणाली खाती केवळ स्थानिक फाइल्स मार्फत अधिप्रमाणित करा

en: authenticate system accounts by network services
mr: प्रणाली खाती संजाळ सेवांमार्फत अधिप्रमाणित करा

en: authorize local users also through remote service
mr: स्थानिक उपयोक्त्यांस दूरस्थ सेवांतर्फे देखील अधिकृत करा

en: caching
mr: कॅशींग

en: can only be run as root
mr: फक्त रूट प्रमाणेच चालवू शकतो

en: check access.conf during account authorization
mr: खाती मुख्यत्यारी करतेवेळी access.conf तपासा

en: configures winbind to allow offline login
mr: ऑफलाइन दाखलन स्वीकारण्याकरीता winbind संरचीत करा

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are domain users
mr: वापरकर्ता नामात डोमेन नसलेले उपयोक्ते डोमेन उपयोक्ते आहेत असे गृहीत धरण्यासाठी Winbindची संरचना करतो

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are not domain users
mr: वापरकर्ता नामात डोमेन नसलेले उपयोक्ते डोमेन उपयोक्ते नाहित असे गृहीत धरण्यासाठी Winbindची संरचना करतो

en: configures winbind to prevent offline login
mr: ऑफलाइन दाखलन प्रतिबंद करण्याकरीता winbind संरचीत करा

en: create home directories for users on their first login
mr: प्रारंभिक दाखलनवेळी वापरकर्त्यास मुख्य संचयीका बनवा

en: default LDAP base DN
mr: पूर्वनिर्धारीत LDAP बेस DN

en: default LDAP server hostname or URI
mr: पूर्वनिर्धारीत LDAP सर्वर वापरकर्ता किंवा URI

en: default NIS domain
mr: पूर्वनिर्धारीत NIS डोमेन

en: default NIS server
mr: पूर्वनिर्धारीत NIS सर्व्हर

en: default hesiod LHS
mr: पूर्वनिर्धारीत hesiod LHS

en: default hesiod RHS
mr: पूर्वनिर्धारीत hesiod RHS

en: default kerberos KDC
mr: पूर्वनिर्धारीत कर्बेरोस KDC

en: default kerberos admin server
mr: पूर्वनिर्धारीत कर्बेरोस प्रशासन सर्व्हर

en: default kerberos realm
mr: पूर्वनिर्धारीत कर्बेरोस रिअल्म

en: default realm for samba and winbind when security=ads
mr: जेव्हा security=ads असेल तेव्हा सांबा आणि Winbindसाठी पूर्वनिर्धारीत रिअल्म

en: default smart card module to use
mr: वापरावयाचे पूर्वनिर्धारीत स्मार्ट कार्ड

en: dialog was cancelled
mr: संवाद रद्द केले होते

en: disable IPAv2 for user information and authentication by default
mr: पूर्वनिर्धारितपणे वापरकर्ता माहिती व ओळखपटवण्याकरीता IPAv2 बंद करा

en: disable LDAP for authentication by default
mr: ओळख पटवण्यासाठी LDAP पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable LDAP for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी LDAP पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable MD5 passwords by default
mr: MD5 पासवर्ड पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable NIS for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी NIS पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable SSSD for authentication by default (still used for supported configurations
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या (समर्थीत संरचनांकरीता वापरले जाते) ओळख पटवण्यासाठी SSSD बंद करा

en: disable SSSD for user information by default (still used for supported configurations)
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या (समर्थीत संरचनांकरीता वापरले जाते) वापरकर्ता माहितीसाठी SSSD बंद करा

en: disable authentication with fingerprint readers by default
mr: फिंगरप्रिन्ट रिडरसह ओळख पटवणे पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable authentication with smart card by default
mr: स्मार्ट कार्डसह अधिप्रमाणन पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable caching of user credentials in SSSD by default
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या SSSD मध्ये वापकर्त्याची माहिती कॅश करणे बंद करा

en: disable caching of user information by default
mr: वापरकर्त्याच्या माहितीची कॅशी पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable hesiod for user information by default
mr: वापरकर्त्याच्या माहितीसाठी hesiod पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable kerberos authentication by default
mr: कर्बेरोस ऑथेंटीकेशन पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable shadowed passwords by default
mr: छायांकित पासवर्ड पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable use of DNS to find kerberos KDCs
mr: कर्बेरोस KDCs शोधण्यासाठी DNS चा वापर अकार्यान्वीत करा

en: disable use of DNS to find kerberos realms
mr: कर्बेरोस रिअल्म्स शोधण्यासाठी DNS चा वापर अकार्यान्वीत करा

en: disable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
mr: LDAP वापरकर्ता माहिती लुकअप्स् करीता RFC-2307bis योजनाचा वापर बंद करा

en: disable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
mr: TLS चा LDAP (RFC-2830) सह वापर अकार्यान्वीत करा

en: disable winbind for authentication by default
mr: अधप्रमाणनासाठी Winbind पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable winbind for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी Winbind पूर्वनिर्धारीतरित्या अकार्यान्वीत करा

en: disable wins for hostname resolution
mr: यजमाननामाच्या समाधानासाठी wins अकार्यान्वीत करा

en: display Back instead of Cancel in the main dialog of the TUI
mr: TUI च्या मुख्य संवादामध्ये रद्द च्याऐवजी मागे दाखवा

en: do not check access.conf during account authorization
mr: खाती मुखत्यारी करतेवेळी access.conf तपासू नका

en: do not create home directories for users on their first login
mr: प्रारंभिक दाखलनवेळी वापरकर्त्यास मुख्य संचयीका बनवू नका

en: do not display the deprecated text user interface
mr: नापसंत केलेला पाठ्य वापरकर्ता इंटरफेस दाखवू नका

en: do not prefer dns over wins or nis for hostname resolution
mr: यजमाननाव रेझोल्यूशन करीता wins किंवा nis वरील dns चे चयन करू

en: do not require smart card for authentication by default
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या ओळख पटवण्यासाठी स्मार्ट कार्ड आवश्यक नाही

en: do not setup the NTP against the IPAv2 domain
mr: IPAv2 डोमैनविरूद्ध NTPची मांडणी करू नका

en: do not start/stop portmap, ypbind, and nscd
mr: portmap, ypbind, आणि nscd सुरू/समाप्त करू नका

en: do not update the configuration files, only print new settings
mr: संरचना फाइल्स अद्ययावत करू नका, फक्त नविन रचना छापा

en: enable IPAv2 for user information and authentication by default
mr: पूर्वनिर्धारितपणे वापरकर्ता माहिती व ओळखपटवण्याकरीता IPAv2 सुरू करा

en: enable LDAP for authentication by default
mr: ओळख पटवण्यासाठी LDAP पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable LDAP for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी LDAP पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable MD5 passwords by default
mr: MD5 पासवर्ड पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable NIS for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी NIS पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable SSSD for authentication by default with manually managed configuration
mr: स्वतः ठरवलेल्या संरचनासह पूर्वनिर्धारीतरित्या ओळख पटवण्यासाठी SSSD सुरू करा

en: enable SSSD for user information by default with manually managed configuration
mr: स्वतः ठरवलेल्या संरचनासह पूर्वनिर्धारीतरित्या वापरकर्ता माहितीसाठी SSSD सुरू करा

en: enable authentication with fingerprint readers by default
mr: फिंगरप्रिन्ट रिडरसह ओळख पटवणे पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable authentication with smart card by default
mr: स्मार्ट कार्डसह ऑथेंटीकेशन पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable caching of user credentials in SSSD by default
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या SSSD मध्ये वापकर्त्याची माहिती कॅश करणे सुरू करा

en: enable caching of user information by default (automatically disabled when SSSD is used)
mr: पूर्वनिर्धारीतपणे वापरकर्त्याची माहिती कॅशे करणे सुरू करा (SSSD चा वापर केल्यास स्वयंपणे बंद केले जाते)

en: enable hesiod for user information by default
mr: वापरकर्त्याच्या माहितीसाठी hesiod पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable kerberos authentication by default
mr: कर्बेरोस ऑथेंटीकेशन पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable shadowed passwords by default
mr: छायांकित पासवर्ड पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable use of DNS to find kerberos KDCs
mr: कर्बेरोस KDCs शोधण्यासाठी DNS चा वापर कार्यान्वीत करा

en: enable use of DNS to find kerberos realms
mr: कर्बेरोस रिअल्म्स शोधण्यासाठी DNS चा वापर कार्यान्वीत करा

en: enable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
mr: LDAP वापरकर्ता माहिती लुकअप्स् करीता RFC-2307bis योजनाचा वापर करणे सुरू करा

en: enable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
mr: TLS चा LDAP (RFC-2830) सह वापर कार्यान्वीत करा

en: enable winbind for authentication by default
mr: अधप्रमाणनासाठी Winbind पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable winbind for user information by default
mr: उपयोगकर्त्याच्या माहितीसाठी Winbind पूर्वनिर्धारीतरित्या कार्यान्वीत करा

en: enable wins for hostname resolution
mr: यजमाननामाच्या समाधानासाठी wins कार्यान्वीत करा

en: gid range winbind will assign to domain or ads users
mr: gid परिसीमा Winbind डोमेन किंवा ads उपयोगकर्त्यांस सोपवेल

en: hash/crypt algorithm for new passwords
mr: नविन पासवर्ड करीता hash/crypt अल्गोरिदम

en: join the IPAv2 domain as this account
mr: हे खाते म्हणून IPAv2 डोमैनचा भाग व्हा

en: join the winbind domain or ads realm now as this administrator
mr: Winbind डोमेन किंवा ads रिअल्ममध्ये आता या प्रशासकाच्या रूपात दाखल व्हा

en: load CA certificate from the URL
mr: URL वरून CA प्रमाणपत्र भारित करा

en: local authorization is sufficient for local users
mr: स्थानिक उपयोक्त्यासाठी स्थानिक मुखत्यारी पुरेशी आहे

en: names of servers to authenticate against
mr:  अधिप्रमाणन करण्याजोगी सर्व्हर्सची नावे

en: never use SSSD implicitly even for supported configurations
mr: फक्त समर्थीत संरचनांकरीता देखील SSSD चा वापर करू नका

en: opposite of --test, update configuration files with changed settings
mr: --test च्या विरूद्ध, बदललेल्या रचनांसह संरचना फाइल्स अद्ययावत करा

en: prefer dns over wins or nis for hostname resolution
mr: यजमाननाव रेझोल्यूशन करीता wins किंवा nis वरील dns चे चयन करा

en: probe network for defaults and print them
mr: पूर्वनिर्धारीतांसाठी संजाळ शोधा आणि त्यांस छापा

en: require smart card for authentication by default
mr: पूर्वनिर्धारीतरित्या ओळख पटवण्यासाठी स्मार्ट कार्ड आवश्यक

en: restore the backup of configuration files
mr: संरचना फाइल्स्चे बॅकअप पुन्हस्थापीत करा

en: restore the backup of configuration files saved before the previous configuration change
mr: पूर्वीच्या संरचना फाइलमधील बदल साठवण्यापूर्वी संरचना फाइल्स्चे बॅकअप पुनःस्थापीत करा

en: save a backup of all configuration files
mr: सर्व संरचना फाइल्स्चे बॅकअप साठवा

en: security mode to use for samba and winbind
mr: साम्बा आणि Winbindसाठी सुरक्षा रिती

en: setup the NTP against the IPAv2 domain (default)
mr: IPAv2 डोमैन (पूर्वनिर्धारित) विरूद्ध NTPची मांडणी करा

en: shadow password
mr: शॅडो पासवर्ड

en: the IPAv2 domain the system should be part of
mr: प्रणालीचा भाग होण्यासाठीचे IPAv2 डोमैन

en: the character which will be used to separate the domain and user part of winbind-created user names if winbindusedefaultdomain is not enabled
mr: Winbind निर्मित वापरकर्ता नामांच्या डोमेन आणि वापरकर्ता भागांस वेगळे करण्यासाठी वापरले जाणारे अक्षर जर winbindusedefaultdomain सक्रीय केलेले नसेल

en: the directory which winbind-created users will have as home directories
mr: निर्देशिका जी Winbind निर्मित उपयोक्त्यांची गृह निर्देशिका म्हणून असेल

en: the group which winbind-created users will have as their primary group
mr: समुह जो Winbind निर्मित उपोक्त्यांचा प्राथमिक समुह असेल

en: the realm for the IPAv2 domain
mr: IPAv2 डोमैनकरीता रिअल्म

en: the server for the IPAv2 domain
mr: IPAv2 डोमैनकरीता सर्व्हर

en: the shell which winbind-created users will have as their login shell
mr: शेल जो Winbind निर्मित उपोक्त्यांचा लॉगीन शेल असेल

en: uid range winbind will assign to domain or ads users
mr: uid परिसीमा Winbind डोमेन किंवा ads उपयोगकर्त्यांस सोपवेल

en: unexpected argument
mr: अनपेक्षित घटक

en: update all configuration files
mr: सर्व संरचना फाइल्स अद्ययावत करा

en: usage: %s [options]
mr: वापर: %s [पर्याय]

en: use SSSD implicitly if it supports the configuration
mr: संरचना समर्थीत करत असल्यावर SSSD चा वापर करा

en: workgroup authentication servers are in
mr: वर्कग्रूप ऑथेंटीकेशन सर्व्हर्स् उपलब्ध आहेत
