initscripts - en to gu translation catalogue (1016 entries)

en: 		Press 'I' to enter interactive startup.
gu: 		ઈન્ટરેક્ટીવ શરુઆત માટે 'I' દબાવો.

en: 		Welcome to
gu: 		માં તમારું સ્વાગત છે

en: 	-R 		: recursively dependency checking
gu: 	-R 		: પુનરાવર્તિત આધારને ચકાસી રહ્યા છે

en: 	-c configfile	: specify config file
gu: 	-c configfile	: રૂપરેખાંકન ફાઇલને સ્પષ્ટ કરો

en: 	-r kernelrelease: specify kernel release version
gu: 	-r kernelrelease: કર્નલ પ્રકાશન આવૃત્તિને સ્પષ્ટ કરો

en: 	-y 		: answer yes for all questions.
gu: 	-y 		: બધા પ્રશ્ર્નો માટે જવાબ હા.

en: 	script(s)	: specify systemtap scripts
gu: 	script(s)	: systemtap સ્ક્રિપ્ટોને સ્પષ્ટ કરો

en:   OK
gu:   બરાબર

en:  done.
gu:  પૂર્ણ થયું.

en:  failed.
gu:  નિષ્ફળ.

en:  failed; no link present.  Check cable?
gu:  નિષ્ફળ; કોઈ કડી હાજર નથી.  કેબલ ચકાસવુ છે?

en: $0: $DEVICE not a character device?
gu: $0: શું $DEVICE એ character ઉપકરણ નથી?

en: $0: /etc/sysconfig/ktune does not exist.
gu: $0: /etc/sysconfig/ktune અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી.

en: $0: CPU microcode data file not present ($DATAFILE)
gu: $0: CPU માઈક્રોકોડ માહિતી ફાઈલ હાજર નથી ($DATAFILE)

en: $0: Link is down
gu: $0: કડી નીચે છે

en: $0: Usage: daemon [+/-nicelevel] {program}
gu: $0: વપરાશ: daemon [+/-nicelevel] {program}

en: $0: call me as 'halt' or 'reboot' please!
gu: $0: મહેરબાની કરીને મને 'બંધ કરો' અથવા 'ફરીથી બુટ કરો' એ રીતે બોલાવો!

en: $0: configuration for ${1} not found.
gu: $0: ${1} માટે રુપરેખાંકન મળ્યું નથી.

en: $0: error: $prog is not running
gu: $0: ભૂલ: $prog ચાલી નથી રહ્યુ

en: $0: error: insufficient privileges
gu: $0: ભૂલ: અપૂરતા હકો

en: $0: error: program not installed
gu: $0: ભૂલ: પ્રક્રિયા સ્થાપિત થયેલ નથી

en: $0: kernel does not have CPU microcode device support
gu: $0: કર્નલ પાસે CPU માઈક્રોકોડ ઉપકરણ આધાર નથી

en: $0: microcode device $DEVICE doesn't exist?
gu: $0: શું microcode ઉપકરણ $DEVICE અસ્તિત્વમાં નથી?

en: $0: reload not supported
gu: $0: પુનઃલાવવાનું આધારભૂત નથી

en: $1 not available
gu: $1 ઉપલબ્ધ નથી

en: $BASENAME already running.
gu: $BASENAME પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે.

en: $BASENAME error exporting databases, check ${CONFIGDIRECTORY}/rpm/db_export.log
gu: $BASENAME ભૂલ ડેટાબેઝોની નિકાસ કરી રહ્યા છીએ, ${CONFIGDIRECTORY}/rpm/db_export.log ચકાસો

en: $BASENAME error importing databases, check ${CONFIGDIRECTORY}/rpm/db_import.log
gu: $BASENAME ભૂલ ડેટાબેઝો આયાત કરવામાં, ${CONFIGDIRECTORY}/rpm/db_import.log ચકાસો

en: $BASENAME exporting databases
gu: $BASENAME ડેટાબેઝો નિકાસ કરી રહ્યું છે

en: $BASENAME importing databases
gu: $BASENAME ડેટાબેઝો આયાત કરી રહ્યું છે

en: $DAEMON is not set.
gu: $DAEMON સુયોજિત નથી.

en: $NAME is attached to $DEVICE
gu: $NAME એ $DEVICE સાથે જોડાયેલ છે

en: $NAME: already running
gu: $NAME:  પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: $alias device ${DEVICE} does not seem to be present, delaying initialization.
gu: $alias ઉપકરણ ${DEVICE} અસ્તિત્વમાં હોય એમ લાગતું નથી, પ્રારંભ કરવામાં વિલંબ છે.

en: $base (pid $pid) is running...
gu: $base (pid $pid) એ ચાલી રહ્યું છે...

en: $base dead but pid file exists
gu: $base મૃત છે પરંતુ pid ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: $base dead but subsys locked
gu: $base મૃત છે પરંતુ subsys તાળું મરાયેલ છે

en: $base is stopped
gu: $base અટકાવાયેલ છે

en: $base reload
gu: $base પુનઃલાવો

en: $base shutdown
gu: $base બંધ કરો

en: $base startup
gu: $base શરુઆત

en: $dst: LUKS requires non-random key, skipping
gu: $dst: LUKS માટે બિન-રેન્ડમ કી જરૂરી છે, રદ કરી રહ્યા છીએ

en: $dst: no value for cipher option, skipping
gu: $dst: સાયફર વિકલ્પ માટે કોઈ કિંમત નથી, રદ કરી રહ્યા છીએ

en: $dst: no value for hash option, skipping
gu: $dst: હેશ વિકલ્પ માટે કોઈ કિંમત નથી, રદ કરી રહ્યા છીએ

en: $dst: no value for size option, skipping
gu: $dst: માપ વિકલ્પ માટે કોઈ કિંમત નથી, રદ કરી રહ્યા છીએ

en: $file is not owned by "$user"
gu: $file એ "$user" ની માલિકીની છે

en: $file is not readable by "$user"
gu: $file એ "$user" દ્વારા વાંચી શકાય તેવી નથી

en: $named reload
gu: $named પુન:લોડ

en: $prog abort
gu: $prog અડધેથી બંધ કરો

en: $prog already running
gu: $prog પહેલાથી ચાલી રહ્યું છે

en: $prog check
gu: $prog ચકાસણી

en: $prog compiled
gu: $prog એ કમ્પાઇલ થયેલ છે

en: $prog dead but pid file exists
gu: $prog મૃત થયેલ છે પરંતુ pid ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: $prog dead but subsys locked
gu: $prog મૃત થયેલ છે પરંતુ subsys ને તાળું મરાયેલ છે

en: $prog flush
gu: $prog ફ્લશ

en: $prog is already running.
gu: $prog એ પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે.

en: $prog is already stopped.
gu: $prog એ પહેલાથી જ અટકાવાયેલ છે.

en: $prog is running
gu: $prog ચાલી રહ્યો છે

en: $prog is running...
gu: $prog એ ચાલી રહ્યું છે...

en: $prog is stopped
gu: $prog એ અટકાવાયેલ છે

en: $prog not running
gu: $prog ચાલી રહ્યું નથી

en: $prog reload
gu: $prog ફરીથી લાવો

en: $prog shutdown
gu: $prog બંધ કરો

en: $prog start
gu: $prog શરૂ કરો

en: $prog startup
gu: $prog શરૂ કરો

en: $prog status is unknown
gu: $prog પરિસ્થિતિ અજ્ઞાત છે

en: $prog stop
gu: $prog અટકાવો

en: $prog stopping
gu: $prog અટકાવી રહ્યા છે

en: $prog: Synchronizing with time server:
gu: $prog: સમય સર્વર સાથે સુમેળ કરી રહ્યા છીએ:

en: $prog: already running
gu: $prog: પહેલાથી જ ચાલી રહ્યો છે

en: $s compilation failed
gu: $s કમ્પાઇલેશન નિષ્ફળ

en: $s is dead, but another script is running.
gu: $s એ મરેલ છે, પરંતુ બીજી સ્ક્રિપ્ટ એ ચાલી રહ્યુ છે.

en: $s is stopped
gu: $s અટકાવાયેલ છે

en: $s$pid is running...
gu: $s$pid એ ચાલી રહ્યું છે...

en: ${IP6TABLES}: ${_IPV} is disabled.
gu: ${IP6TABLES}: ${_IPV} નિષ્ક્રિય છે.

en: ${IP6TABLES}: /sbin/$IP6TABLES does not exist.
gu: ${IP6TABLES}: /sbin/$IP6TABLES અસ્તિત્વમાં નથી.

en: ${IP6TABLES}: Applying firewall rules:
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ નિયમો લાગુ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IP6TABLES}: Firewall is not configured.
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ રૂપરેખાંકિત નથી.

en: ${IP6TABLES}: Firewall is not running.
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ ચાલતો નથી.

en: ${IP6TABLES}: Firewall modules are not loaded.
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ મોડ્યુલો લવાયેલ નથી.

en: ${IP6TABLES}: Flushing firewall rules:
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ નિયમો ફ્લશ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IP6TABLES}: Loading additional modules:
gu: ${IP6TABLES}: વધારાના મોડ્યુલો લાવી રહ્યા છીએ:

en: ${IP6TABLES}: Saving firewall rules to $IP6TABLES_DATA:
gu: ${IP6TABLES}: ફાયરવોલ નિયમો $IP6TABLES_DATA માં સંગ્રહી રહ્યા છીએ:

en: ${IP6TABLES}: Setting chains to policy $policy:
gu: ${IP6TABLES}: પોલીસિ $policy માં સાંકળો સુયોજીત કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IP6TABLES}: Unloading modules:
gu: ${IP6TABLES}: મોડ્યુલો અનલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: ${_IPV} is disabled.
gu: ${IPTABLES}: ${_IPV} નિષ્ક્રિય છે.

en: ${IPTABLES}: /sbin/$IPTABLES does not exist.
gu: ${IPTABLES}: /sbin/$IPTABLES અસ્તિત્વમાં નથી.

en: ${IPTABLES}: Applying firewall rules:
gu: ${IPTABLES}: ફાયરવોલ નિયમો લાગુ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: Firewall is not configured.
gu: ${IPTABLES}: ફાયરવોલ રૂપરેખાંકિત નથી.

en: ${IPTABLES}: Firewall is not running.
gu: ${IPTABLES}: ફાયરવોલ ચાલતો નથી.

en: ${IPTABLES}: Firewall modules are not loaded.
gu: ${IPTABLES}: ફાયરવોલ મોડ્યુલો લવાયેલ નથી.

en: ${IPTABLES}: Flushing firewall rules:
gu: ${IPTABLES}: ફાયરવોલ નિયમો ફ્લશ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: Loading additional modules:
gu: ${IPTABLES}: વધારાના મોડ્યુલો લાવી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: Saving firewall rules to $IPTABLES_DATA:
gu: ${IPTABLES}: $IPTABLES_DATA માં ફાયરવોલ નિયમો સંગ્રહી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: Setting chains to policy $policy:
gu: ${IPTABLES}: પોલીસિ $policy માં સાંકળો સુયોજીત કરી રહ્યા છીએ:

en: ${IPTABLES}: Unloading modules:
gu: ${IPTABLES}: મોડ્યુલો અનલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: ${SERVICE}: unrecognized service
gu: ${SERVICE}: અપરિચિત સેવા

en: ${base} (pid $pid) is running...
gu: ${base} (pid $pid) એ ચાલી રહ્યું છે...

en: ${base} dead but pid file exists
gu: ${base} મૃત થયેલ છે પરંતુ pid ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: ${base} dead but subsys locked
gu: ${base} મૃત છે પરંતુ subsys ને તાળું મરાયેલ છે

en: ${base} is stopped
gu: ${base} એ બંધ થયેલ છે

en: %s is password protected
gu: %s એ સુરક્ષિત થયેલ પાસવર્ડ છે

en: 'No route to host' adding route '$networkipv6' via gateway '$gatewayipv6' through device '$device'
gu: 'યજમાન સુધીનો કોઈ માર્ગ નથી' માર્ગ '$networkipv6' ગેટવે '$gatewayipv6' દ્વારા ઉપકરણ '$device' મારફતે ઉમેરી રહ્યા છીએ

en: ($pid) is running...
gu: ($pid) એ ચાલી રહ્યું છે...

en: (Repair filesystem)
gu: (ફાઈલ સિસ્ટમ સુધારો)

en: (no mouse is configured)
gu: (કોઈ માઉસ રુપરેખાંકિત નથી)

en: (not starting, no services registered)
gu: (શરુ નથી કરી રહ્યા, સેવાઓ રજીસ્ટર થયેલ નથી):

en: *** $0 can not be called in this way
gu: *** $0 એ આ રીતે બોલાવી શકાતું નથી

en: *** /etc/selinux/config indicates you want to manually fix labeling
gu: *** /etc/selinux/config સૂચવે છે કે તમારે જાતે લેબલીંગ ચોક્કસ કરવાની જરૂર છે

en: *** An error occurred during the file system check.
gu: *** ફાઈલ સિસ્ટમને ચકાસતા પહેલા ભૂલ ઉદ્દભવી હતી.

en: *** Disabling security enforcement for system recovery.
gu: *** સુરક્ષા પુનઃપ્રાપ્તિ માટે સુરક્ષા દબાણો નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ.

en: *** Dropping you to a shell; the system will continue
gu: *** તમને શેલમાં છોડી રહ્યા છીએ; સિસ્ટમ ચાલુ રહેશે

en: *** Dropping you to a shell; the system will reboot
gu: *** તમારા માટે શેલ છોડી રહ્યા છીએ; સિસ્ટમ ફરીથી બુટ થશે

en: *** Please see /usr/share/doc/clamav-server-*/README how
gu: *** મહેરબાની કરીને આ જુઓ /usr/share/doc/clamav-server-*/README how

en: *** Relabeling could take a very long time, depending on file
gu: *** પુનઃલેબલીંગ લાંબો સમય લઈ શક્યું હોત, ફાઈલ પર આધાર રાખીને

en: *** Run 'setenforce 1' to reenable.
gu: *** પુનઃસક્રિય કરવા માટે 'setenforce 1' ચલાવો.

en: *** Warning -- SELinux ${SELINUXTYPE} policy relabel is required.
gu: *** ચેતવણી -- SELinux ${SELINUXTYPE} નીતિ પુનઃલેબલ જરૂરી છે.

en: *** Warning -- SELinux ${SELINUXTYPE} policy relabel is required.
gu: *** ચેતવણી -- SELinux ${SELINUXTYPE} નીતિ પુનઃલેબલ જરૂરી છે.

en: *** Warning -- SELinux is active
gu: *** ચેતવણી -- SELinux સક્રિય છે

en: *** Warning -- the system did not shut down cleanly.
gu: *** ચેતવણી -- સિસ્ટમ સ્વચ્છ રીતે બંધ થઈ નહિં.

en: *** problems. Dropping you to a shell; the system will reboot
gu: *** સમસ્યાઓ. તમને શેલમાં મૂકી રહ્યા છીએ; સિસ્ટમ રીબુટ થશે

en: *** system size and speed of hard drives.
gu: *** હાર્ડ ડ્રાઈવો માટે સિસ્ટમ માપ અને ઝડપ.

en: *** the clamav-server can be configured
gu: *** clamav-server રૂપરેખાંકિત કરી શકાય છે

en: *** when you leave the shell.
gu: *** જ્યારે તમે શેલ છોડો.

en: /etc/sysconfig/network-scripts/chat-${DEVNAME} does not exist
gu: /etc/sysconfig/network-scripts/chat-${DEVNAME} અસ્તિત્વમાં નથી

en: /etc/sysconfig/network-scripts/chat-${DEVNAME} does not exist for ${DEVICE}
gu: /etc/sysconfig/network-scripts/chat-${DEVNAME} એ ${DEVICE} માટે અસ્તિત્વમાં નથી

en: /proc entries are not fixed
gu: /proc પ્રવેશો ચોક્કસ થયા નથી

en: /proc entries were fixed
gu: /proc પ્રવેશો ચોક્કસ થયેલ હતા

en: /proc filesystem unavailable
gu: /proc ફાઈલ સિસ્ટમ ઉપ્લબ્ધ નથી

en: 1
gu: ૧

en: 6to4 configuration is not valid
gu: 6to4 રુપરેખાંકન એ માન્ય નથી

en: Active CIFS mountpoints:
gu: સક્રિય CIFS માઉન્ટ પોઈન્ટો:

en: Active NCP mountpoints:
gu: સક્રિય NCP માઉન્ટ પોઈન્ટ:

en: Active NFS mountpoints:
gu: સક્રિય NFS માઉન્ટ પોઈન્ટ:

en: Active network block devices:
gu: સક્રિય નેટવર્ક બ્લોક ઉપકરણો:

en: Adding udev persistent rules
gu: udev હયાત નિયમો ઉમેરી રહ્યા છીએ

en: An old version of the database format was found.
gu: ડેટાબેઝ બંધારણની જૂની આવૃત્તિ મળી હતી.

en: Applying ${ELEVATOR} elevator:
gu: ${ELEVATOR} એલિવેટર ને લાગુ પાડી રહ્યા છે:

en: Applying Intel CPU microcode update:
gu: Intel CPU માઈક્રોકોડ સુધારો લાગુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Applying arptables firewall rules:
gu: arptables ફાયરવોલ નિયમો લાગુ પાડી રહ્યા છીએ:

en: Applying ktune sysctl settings:
gu: ktune sysctl સુયોજનો ને લાગુ પાડી રહ્યા છે:

en: Applying sysctl settings from $SYSCTL_POST:
gu: $SYSCTL_POST માંથી sysctl સુયોજનોને લાગુ પાડી રહ્યા છે:

en: Argument 1 is empty but should contain interface name - skip IPv6to4 initialization
gu: દલીલ ૧ ખાલી છે પરંતુ તે ઈન્ટરફેસ નામ સમાવતી હોવી જોઈએ - IPv6to4 આરંભ અવગણો

en: Automatic reboot in progress.
gu: આપોઆપ રીબુટ થવાનું પ્રગતિમાં છે.

en: Avahi DNS daemon is not running
gu: Avahi DNS ડિમન ચાલી રહ્યું નથી

en: Avahi DNS daemon is running
gu: Avahi DNS ડિમન ચાલી રહ્યું છે

en: Avahi daemon is not running
gu: Avahi ડિમન ચાલી રહ્યું નથી

en: Avahi daemon is running
gu: Avahi ડિમન ચાલી રહ્યું છે

en: Binary handler for Windows applications already registered
gu: વિન્ડોઝ કાર્યક્રમો માટેના બાઈનરી નિયંત્રકો પહેલાથી જ રજીસ્ટર થયેલ છે

en: Binding NIS service:
gu: NIS સેવા બાંધી રહ્યા છીએ:

en: Bridge support not available: brctl not found
gu: બ્રિજનો આધાર ઉપ્લબ્ધ નથી: brctl મળ્યું નથી

en: Bringing up interface $i:
gu: ઈન્ટરફેસ $i લાવી રહ્યા છીએ:

en: Bringing up loopback interface:
gu: લુપબેક ઈન્ટરફેસ લાવી રહ્યા છીએ:

en: CIM server ($pid) is running
gu: CIM સર્વર ($pid) ચાલી રહ્યું છે

en: CIM server is not running
gu: CIM સર્વર ચાલી રહ્યું નથી

en: CRITICAL
gu: વિચિત્ર

en: CTDB is already running
gu: CTDB એ પહેલેથી જ ચાલી રહ્યુ છે

en: Can not find util-vserver installation (the file '$UTIL_VSERVER_VARS' would be expected); aborting...
gu: util-vserver સ્થાપન શોધી શકતા નથી (ફાઈલ '$UTIL_VSERVER_VARS' ઈચ્છિત છે); અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ...

en: Can't find $PRIVOXY_BIN, exit.
gu: $PRIVOXY_BIN શોધી શકતા નથી, બહાર નીકળો.

en: Can't find $PRIVOXY_CONF, exit.
gu: $PRIVOXY_CONF શોધી શકતા નથી, બહાર નીકળો.

en: Cannot add IPv6 address '$address' on dev '$device'
gu: IPv6 સરનામું '$address' ને ઉપકરણ '$device' પર ઉમેરી શકતા નથી

en: Cannot delete IPv6 address '$address' on dev '$device'
gu: IPv6 સરનામું '$address' ને ઉપકરણ '$device' પરથી કાઢી શકતા નથી

en: Cannot enable IPv6 privacy method '$IPV6_PRIVACY', not supported by kernel
gu: IPv6 ખાનગી પદ્ધતિ '$IPV6_PRIVACY' સક્રિય કરી શકતા નથી, કર્નલ દ્વારા આધારભૂત નથી

en: Cannot find user $CYPHESISUSER to run cyphesis service.
gu: cyphesis સેવા ચલાવવા માટે વપરાશકર્તા $CYPHESISUSER શોધી શકતા નથી.

en: Changing target policies to DROP:
gu: DROP ની લક્ષ્ય નિતીઓ બદલી રહ્યા છીએ:

en: Check Oprofile driver loaded ...
gu: લોડ થયેલ Oprofile ડ્રાઇવરને ચકાસો ...

en: Check Oprofile filesystem group/permission...
gu: Oprofile ફાઇલસિસ્ટમ જૂથ/પરવાનગી ને ચકાસો...

en: Check Oprofile filesystem mounted ...
gu: માઉન્ટ થયેલ Oprofile ફાઇલસિસ્ટમ ને ચકાસો ...

en: Checking Configuration:
gu: રૂપરેખાંકનને ચકાસી રહ્યા છે:

en: Checking SMART devices now:
gu: હમણાં SMART ઉપકરણો ચકાસી રહ્યા છીએ:

en: Checking configuration files for $prog:
gu: $prog માટે રૂપરેખાંકન ફાઈલો ચકાસી રહ્યા છીએ:

en: Checking database format in
gu: ડેટાબેઝ બંધારણમાં ચકાસી રહ્યા છે

en: Checking filesystems
gu: ફાઈલ સિસ્ટમની ચકાસણી કરી રહ્યા છીએ

en: Checking for $prog daemon:
gu: $prog ડિમન માટે ચકાસી રહ્યા છીએ:

en: Checking for ctdbd service:
gu: ctdbd સેવા ચકાસી રહ્યા છીએ:

en: Checking local filesystem quotas:
gu: સ્થાનિક ફાઈલ સિસ્ટમ ક્વોટા ચકાસી રહ્યા છીએ:

en: Checking network-attached filesystems
gu: નેટવર્ક-જોડાયેલ ફાઈલસિસ્ટમો ચકાસી રહ્યા છીએ

en: Cleaning up systemtap scripts:
gu: સિસ્ટમટેપ સ્ક્રિપ્ટોને સાફ કરી રહ્યા છે:

en: Clearing all current rules and user defined chains:
gu: બધા વર્તમાન નિયમો અને વપરાશકર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સાંકળો સાફ કરી રહ્યા છીએ:

en: Compiling systemtap scripts:
gu: systemtap સ્ક્રિપ્ટો કમ્પાઇલ કરી રહ્યા છે:

en: Configuration file /etc/radvd.conf missing
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ /etc/radvd.conf ગુમ થયેલ છે

en: Configuration file /etc/sysconfig/arptables missing
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ /etc/sysconfig/arptables ગુમ થયેલ છે

en: Configuration file or keys are invalid
gu: રુપરેખાંકન ફાઈલ અથવા કી અયોગ્ય છે

en: Configured CIFS mountpoints:
gu: રુપરેખાંકિત કરેલ CIFS માઉન્ટ પોઈન્ટ:

en: Configured NCP mountpoints:
gu: રુપરેખાંકિત NCP માઉન્ટ પોઈન્ટ:

en: Configured NFS mountpoints:
gu: રુપરેખાંકિત કરેલ NFS માઉન્ટ પોઈન્ટ:

en: Configured devices:
gu: રુપરેખાંકિત ઉપકરણો:

en: Configured network block devices:
gu: રૂપરેખાંકિત નેટવર્ક બ્લોક ઉપકરણો:

en: Could not check for running PostgreSQL database.
gu: PostgreSQL ડેટાબેઝ ચલાવવા માટે ચકાસી શક્યા નહિં.

en: Could not set 802.1Q VLAN parameters.
gu: 802.1Q VLAN પરિમાણો સુયોજિત કરી રહ્યા નથી.

en: Creating PostgreSQL account:
gu: PostgreSQL ખાતાને બનાવી રહ્યા છે:

en: Creating PostgreSQL database:
gu: PostgreSQL ડેટાબેઝને બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Creating required directories
gu: જરૂરી ડિરેક્ટરીઓ બનાવી રહ્યા છીએ

en: Current elevator settings:
gu: હાલનાં એલિવેટર સુયોજનો:

en: Current ktune sysctl settings:
gu: હાલનાં ktune sysctl સુયોજનો:

en: Currently active devices:
gu: વર્તમાનમાં સક્રિય ઉપકરણો:

en: DEBUG
gu: ભૂલ શોધો

en: DSA key generation
gu: DSA કી બનાવવાનું

en: DSS key generation
gu: DSS કી બનાવટ

en: Denyhosts already running.
gu: Denyhosts એ પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે.

en: Dependency loop detected on $s
gu: $s પર શોધાયેલ આધાર લુપ

en: Detaching loopback device $dev:
gu: લુપબેક ઉપકરણ $dev છોડી રહ્યા છીએ:

en: Determining IP information for ${DEVICE}...
gu: ${DEVICE} માટે IP જાણકારી નક્કી કરી રહ્યા છીએ...

en: Device ${DEVICE} does not seem to be present, delaying initialization.
gu: ઉપકરણ ${DEVICE} અસ્તિત્વમાં હોય એમ લાગતું નથી, પ્રારંભ કરવામાં વિલંબ છે.

en: Device ${DEVICE} has MAC address ${FOUNDMACADDR}, instead of configured address ${HWADDR}. Ignoring.
gu: ઉપકરણ ${DEVICE} ને MAC સરનામું ${FOUNDMACADDR} છે, રૂપરેખાંકિત સરનામા ${HWADDR} ની જગ્યાએ. અવગણી રહ્યા છીએ.

en: Device ${DEVICE} has different MAC address than expected, ignoring.
gu: ઉપકરણ ${DEVICE} પાસે ઈચ્છા કરતાં વધારે વિવિધ MAC સરનામાઓ છે, અવગણી રહ્યા છીએ.

en: Device '$DEVICE' is already up, please shutdown first
gu: ઉપકરણ '$DEVICE' એ પહેલાથી જ ઉપર છે, મહેરબાની કરીને પહેલા બંધ કરો

en: Device '$DEVICE' isn't supported as a valid GRE device name.
gu: ઉપકરણ '$DEVICE' માન્ય GRE ઉપકરણ નામ તરીકે આધારભૂત નથી.

en: Device '$DEVICE' isn't supported here, use IPV6_AUTOTUNNEL setting and restart (IPv6) networking
gu: ઉપકરણ '$DEVICE' નો અંહિ આધાર નથી, IPV6_AUTOTUNNEL સુયોજનો વાપરો અને (IPv6) નેટવર્કીંગ ફરીથી શરુ કરો

en: Device '$device' doesn't exist
gu: ઉપકરણ '$device' અસ્તિત્વમાં નથી

en: Device '$device' enabling didn't work
gu: ઉપકરણ '$device' સક્રિય કરવાનું કામ આપતું નથી

en: Device 'tun6to4' (from '$DEVICE') is already up, shutdown first
gu: ઉપકરણ 'tun6to4' ('$DEVICE' માંથી) એ પહેલાથી જ ઉપકરણ છે, પ્રથમ બંધ કરો

en: Disabling IPv4 automatic defragmentation:
gu: IPv4 આપોઆપ ડિફ્રેગ્મેન્ટેશન નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling IPv4 packet forwarding:
gu: IPv4 પેકેટને આગળ ધપાવવાનું નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling Moodle cron job:
gu: Moodle cron job નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling denyhosts cron service:
gu: denyhosts cron સેવા નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling monthly Smolt update:
gu: માસિક Smolt સુધારો નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling netconsole
gu: netconsole નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ

en: Disabling nightly apt update:
gu: રાત્રિ apt સુધારો નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Disabling nightly yum update:
gu: રાત્રિય yum update નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Dumping state in /tmp/sec.dump:
gu: /tmp/sec.dump માં ડમ્પીંગ પરિસ્થિતિ:

en: ERROR
gu: ભૂલ

en: ERROR: [ipv6_log] Cannot log to channel '$channel'
gu: ભૂલ: [ipv6_log] માધ્યમ '$channel' માં લોગ કરી શકતા નથી

en: ERROR: [ipv6_log] Loglevel isn't valid '$level' (arg 2)
gu: ભૂલ: [ipv6_log] લોગનું સ્તર '$level' માન્ય નથી (દલીલ ૨)

en: ERROR: [ipv6_log] Missing 'message' (arg 1)
gu: ભૂલ: [ipv6_log] ખોવાયેલ 'સંદેશો' (દલીલ ૧)

en: ERROR: [ipv6_log] Syslog is chosen, but binary 'logger' doesn't exist or isn't executable
gu: ભૂલ: [ipv6_log] Syslog પસંદ થયેલ છે, પરંતુ બાઈનરી 'logger' અસ્તિત્વમાં નથી અથવા ચલાવી શકાય તેવી નથી

en: ERROR: could not add vlan ${VID} as ${DEVICE} on dev ${PHYSDEV}
gu: ભૂલ: vlan ${VID} ને ${DEVICE} તરીકે dev ${PHYSDEV} પર ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Enabling /etc/fstab swaps:
gu: /etc/fstab સ્વેપો સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling Bluetooth devices:
gu: Bluetooth ઉપકરણોને સક્રિય કરી રહ્યા છે:

en: Enabling Moodle cron job:
gu: Moodle cron job સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling denyhosts cron service:
gu: denyhosts cron સેવા સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling local filesystem quotas:
gu: સ્થાનિક ફાઈલ સિસ્ટમ ક્વોટા સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling local swap partitions:
gu: સ્થાનિક સ્વેપ પાર્ટીશનો સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling monthly Smolt checkin:
gu: માસિક Smolt ચકાસણી સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling nightly apt update:
gu: રાત્રિ apt સુધારો સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Enabling nightly yum update:
gu: રાત્રિય yum update સક્રિય કરી રહ્યા છીએ:

en: Entering interactive startup
gu: પૂછપરછ શરુઆતમાં પ્રવેશી રહ્યા છીએ

en: Entering non-interactive startup
gu: બિન-પૂછપરછ શરુઆતમાં પ્રવેશી રહ્યા છીએ

en: Error adding address ${IPADDR} for ${DEVICE}.
gu: ${DEVICE} માટે સરનામું ${IPADDR} બનાવવામાં ભૂલ.

en: Error occured while calculating the IPv6to4 prefix
gu: IPv6to4 પૂર્વગની ગણતરી કરતી વખતે ભૂલ ઉદ્ભવી

en: Error occurred while calculating the IPv6to4 prefix
gu: IPv6to4 પૂર્વગ ગણતરી કરતાં ભૂલ ઉદ્દભવી હતી

en: Error, some other host already uses address ${IPADDR}.
gu: ભૂલ, અમુક બીજા યજમાનો પહેલાથી જ સરનામું ${IPADDR} વાપરી રહ્યા છે.

en: Error. Default principal database does not exist.
gu: ભૂલ. મૂળભૂત નિયમ ડેટાબેઝ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Error. This appears to be a slave server, found kpropd.acl
gu: ભૂલ. આ સ્લેવ સર્વર હોય એવું લાગે છે, kpropd.acl મળી

en: Error: no valid $cfg found.
gu: ભૂલ: કોઈ માન્ય $cfg મળ્યું નહિં.

en: Exporting $BASENAME databases:
gu: $BASENAME ડેટાબેઝોની નિકાસ કરી રહ્યા છીએ:

en: FAILED
gu: નિષ્ફળ

en: Failed to bring up ${DEVICE}.
gu: ${DEVICE} ને લાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to make cache directory ($CACHE_PATH)
gu: કેશ ડિરેક્ટરી ($CACHE_PATH) બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to make stat directory ($STAT_PATH)
gu: stat ડિરેક્ટરી ($STAT_PATH) ને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to run "$s". ($ret)
gu: "$s". ($ret) ચલાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to sort dependency
gu: આધારને ક્રમમાં કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to stop "$s".
gu: "$s" ને બંધ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Fixing /proc entries visibility
gu: /proc entries visibility

en: Flushing all chains:
gu: બધી સાંકળો બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Flushing all current rules and user defined chains:
gu: બધા વર્તમાન નિયમો વપરાશકર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સાંકળો સાફ કરી રહ્યા છીએ:

en: Generate configuration puppet:
gu: puppet રુપરેખાંકન ઉત્પન્ન કરો:

en: Generate configuration puppetmaster:
gu: puppetmaster રૂપરેખાંકન ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છીએ:

en: Generating RSA key for server $MONOTONE_KEYID
gu: સર્વર $MONOTONE_KEYID માટે RSA કીને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Generating SSH1 RSA host key:
gu: SSH1 RSA યજમાન કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating SSH2 DSA host key:
gu: SSH2 DSA યજમાન કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating SSH2 RSA host key:
gu: SSH2 RSA યજમાન કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating chrony command key:
gu: chrony આદેશ કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating dropbear DSS host key:
gu: dropbear DSS યજમાન કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating dropbear RSA host key:
gu: dropbear RSA યજમાન કી બનાવી રહ્યા છીએ:

en: Generating exim certificate:
gu: exim પ્રમાણપત્રને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે:

en: Generating udev makedev cache file
gu: udev makedev કેશ ફાઇલ ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Generating unbound control key and certificate:
gu: unbound નિયંત્રણ કી અને પ્રમાણપત્રને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે:

en: Given IPv4 address '$ipv4addr' is not globally usable
gu: આપેલ IPv4 સરનામું '$ipv4addr' એ ઉમદા રીતે વાપરી શકાય એમ નથી

en: Given IPv6 MTU '$ipv6_mtu' is out of range
gu: આપેલ IPv6 MTU '$ipv6_mtu' એ મર્યાદાની બહાર છે

en: Given IPv6 default device '$device' doesn't exist or isn't up
gu: આપેલ IPv6 મૂળભૂત ઉપકરણ '$device' અસ્તિત્વમાં નથી અથવા ઉપર નથી

en: Given IPv6 default device '$device' requires an explicit nexthop
gu: આપેલ IPv6 મૂળભૂત ઉપકરણ '$device' ને બાહ્ય nexthop ની જરુર છે

en: Given IPv6 default gateway '$address' has scope '$device_scope' defined, given default gateway device '$device' will be not used
gu: આપેલ IPv6 મૂળભૂત ગેટવે '$address' પાસે મર્યાદા '$device_scope' વ્યાખ્યાયિત કરેલ છે, આપેલ મૂળભૂત ગેટવે ઉપકરણ '$device' વપરાશે નહિં

en: Given IPv6 default gateway '$address' is link-local, but no scope or gateway device is specified
gu: આપેલ IPv6 મૂળભૂત ગેટવે '$address' એ સ્થાનિક કડી છે, પરંતુ કોઈ મર્યાદા નથી અથવા ગેટવે ઉપકરણ સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: Given IPv6 default gateway '$address' is not in proper format
gu: આપેલ IPv6 મૂળભૂત ગેટવે '$address' એ યોગ્ય બંધારણમાં નથી

en: Given address '$addr' is not a global IPv4 one (arg 1)
gu: આપેલ સરનામું '$addr' એ ઉમદા IPv4 નથી (દલીલ ૧)

en: Given address '$addr' is not a valid IPv4 one (arg 1)
gu: આપેલ સરનામું '$addr' એ માન્ય IPv4 નથી (દલીલ ૧)

en: Given device '$device' is not supported (arg 1)
gu: આપેલ ઉપકરણ '$device' એ આધારભૂત નથી (દલીલ ૧)

en: Given pidfile '$pidfile' doesn't exist, cannot send trigger to radvd
gu: આપેલ pidfile '$pidfile' અસ્તિત્વમાં નથી, radvd ને ટ્રીગર મોકલી શકતા નથી

en: Given remote address '$addressipv4tunnel' on tunnel device '$device' is already configured on device '$devnew'
gu: ટનલ ઉપકરણ '$device' પર આપેલ દૂરસ્થ સરનામું '$addressipv4tunnel' એ પહેલાથી જ ઉપકરણ '$devnew' પર રુપરેખાંકિત છે

en: Global IPv6 forwarding is disabled in configuration, but not currently disabled in kernel
gu: ઉમદા IPv6 ને આગળ ધપાવવાનું રુપરેખાંકનમાં નિષ્ક્રિય કરેલ છે, પરંતુ વર્તમાનમાં કર્નલમાં નિષ્ક્રિય કરેલ નથી

en: Global IPv6 forwarding is enabled in configuration, but not currently enabled in kernel
gu: ઉમદા IPv6 ને આગળ ધપાવવાનું એ રુપરેખાંકનમાં સક્રિય કરેલું છે, પરંતુ તે વર્તમાનમાં કર્નલમાં સક્રિય કરેલ નથી

en: Graceful shutdown of old $prog:
gu: જૂના $prog ને યોગ્ય રીતે બંધ કરો:

en: Halting system...
gu: સિસ્ટમ બંધ કરી રહ્યા છીએ...

en: INFO
gu: જાણકારી

en: IPv6to4 configuration needs an IPv4 address on related interface or otherwise specified
gu: IPv6to4 રુપરેખાંકનને આધારભૂત ઈન્ટરફેસ અથવા બીજા સ્પષ્ટ કરેલને સંબંધિત IPv4 સરનામાની જરુર છે

en: Importing $BASENAME databases:
gu: $BASENAME ડેટાબેઝોની આયાત કરી રહ્યા છીએ:

en: Importing packets to monotone database:
gu: monotone ડેટાબેઝમાં પેકેટોને આયાત કરી રહ્યા છે:

en: Initializing MySQL database:
gu: MySQL ડેટાબેઝનો પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ:

en: Initializing OpenCT smart card terminals:
gu: OpenCT સ્માર્ટ કાર્ડ ટર્મિનલોનો આરંભ કરી રહ્યા છીએ:

en: Initializing database
gu: ડેટાબેઝનો પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ

en: Initializing database:
gu: ડેટાબેઝનો પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ:

en: Initializing netconsole
gu: netconsole આરંભ કરી રહ્યા છીએ

en: Insufficient privilege
gu: અપૂરતા હકો

en: Invalid tunnel type $TYPE
gu: અયોગ્ય ટનલ પ્રકાર $TYPE

en: Kernel is not compiled with IPv6 support
gu: કર્નલ IPv6 ના આધાર સાથે કમ્પાઈલ થયેલ નથી

en: Key file for $dst not found, skipping
gu: $dst માટે કી ફાઈલ મળી નહિં, રદ કરી રહ્યા છીએ

en: Killing all running contexts
gu: બધા ચાલી રહેલ સંદર્ભો મારી રહ્યા છીએ

en: Loading $module kernel module:
gu: $module કર્નલ મોડ્યુલને લાવી રહ્યા છે:

en: Loading Firmware
gu: Firmware લાવી રહ્યા છીએ

en: Loading ISDN modules
gu: ISDN મોડ્યુલો લાવી રહ્યા છીએ

en: Loading database with rules:
gu: નિયમો સાથે ડેટાબેઝને લોડ કરી રહ્યા છે:

en: Loading default device map
gu: મૂળભૂત ઉપકરણ મેપ લાવી રહ્યા છીએ

en: Loading drivers
gu: ડ્રાઇવરો લોડ કરી રહ્યા છે

en: Loading new virus-database:
gu: નવો વાયરસ-ડેટાબેઝ લાવી રહ્યા છીએ:

en: Manifest does not exist: $PUPPETMASTER_MANIFEST
gu: Manifest અસ્તિત્વમાં નથી: $PUPPETMASTER_MANIFEST

en: Missing config file $PARENTCONFIG.
gu: રુપરેખા ફાઈલ $PARENTCONFIG ખોવાયેલ છે.

en: Missing parameter 'IPv4 address' (arg 1)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv4 સરનામું' (દલીલ ૧)

en: Missing parameter 'IPv4-tunnel address' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv4-tunnel સરનામું' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'IPv6 MTU' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv6 MTU' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'IPv6 address' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv6 સરનામું' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'IPv6-address' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv6-સરનામું' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'IPv6-gateway' (arg 2)
gu: પરિમાણ ખોવાયેલ છે 'IPv6-gateway' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'IPv6-network' (arg 1)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'IPv6-નેટવર્ક' (દલીલ ૧)

en: Missing parameter 'address' (arg 1)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'સરનામું' (દલીલ ૧)

en: Missing parameter 'device' (arg 1)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'ઉપકરણ' (દલીલ ૧)

en: Missing parameter 'global IPv4 address' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'ઉમદા IPv4 સરનામું' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'local IPv4 address' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'સ્થાનિક IPv4 સરનામું' (દલીલ ૨)

en: Missing parameter 'selection' (arg 2)
gu: ખોવાયેલ પરિમાણ 'પસંદગી' (દલીલ ૨)

en: Missing remote IPv4 address of tunnel, configuration is not valid
gu: ટનલનું દૂરસ્થ IPv4 સરનામું ખોવાયેલ છે, રુપરેખાંકન માન્ય નથી

en: Mldonkey (mlnet) is stopped
gu: Mldonkey (mlnet) એ બંધ થયેલ છે

en: Module $module is loaded.
gu: મોડ્યુલ $module લોડ થયેલ છે.

en: Module $module isn't loaded.
gu: મોડ્યુલ $module લવાયેલ નથી.

en: Monthly smolt check-in is disabled.
gu: માસિક smolt ચકાસણી નિષ્ક્રિય કરવામાં આવેલ છે.

en: Monthly smolt check-in is enabled.
gu: માસિક smolt ચકાસણીઓ સક્રિય કરાયેલ છે.

en: Moodle cron job is disabled.
gu: Moodle cron job નિષ્ક્રિય છે.

en: Moodle cron job is enabled.
gu: Moodle cron job સક્રિય કરેલ છે.

en: Mounting CIFS filesystems:
gu: CIFS ફાઈલ સિસ્ટમો માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Mounting NCP filesystems:
gu: NCP ફાઈલ સિસ્ટમ માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Mounting NFS filesystems:
gu: NFS ફાઈલ સિસ્ટમ માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Mounting local filesystems:
gu: સ્થાનિક ફાઈલ સિસ્ટમો માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Mounting other filesystems:
gu: બીજી ફાઈલ સિસ્ટમ માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Mounting zfs partitions:
gu: zfs પાર્ટીશનોને માઉન્ટ કરી રહ્યા છે:

en: Moving
gu: ખસેડી રહ્યા છે

en: Moving old server passphrase file to new location:
gu: નવા સ્થાનમાં જૂની સર્વર પાસફ્રઝ ફાઇલને ખસેડી રહ્યા છે:

en: NOTICE
gu: સૂચન

en: NTP server not specified in $ntpstep or $ntpconf
gu: NTP સર્વર $ntpstep અથવા $ntpconf માં સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Netlabel is stopped.
gu: Netlabel અટકાવાયેલ છે.

en: Nightly apt update is disabled.
gu: રાત્રિ apt સુધારો નિષ્ક્રિય કરાયેલ છે.

en: Nightly apt update is enabled.
gu: રાત્રિ apt સુધારો સક્રિય કરેલ છે.

en: Nightly yum update is disabled.
gu: રાત્રિય yum update નિષ્ક્રિય કરવામાં આવેલ છે.

en: Nightly yum update is enabled.
gu: રાત્રિય yum update સક્રિયકૃત છે.

en: No 802.1Q VLAN support available in kernel for device ${DEVICE}
gu: કોઈ 802.1Q VLAN નો આધાર કર્નલમાં ઉપકરણ ${DEVICE} માટે ઉપ્લબ્ધ નથી

en: No 802.1Q VLAN support available in kernel.
gu: કોઈ 802.1Q VLAN આધાર કર્નલમાં ઉપ્લબ્ધ નથી.

en: No parameters given to setup a default route
gu: મૂળભૂત માર્ગ સુયોજિત કરવા માટે કોઈ પરિમાણો આપેલા નથી

en: No reason given for sending trigger to radvd
gu: radvd ને ટ્રીગર મોકલવા માટે કોઈ કારણ આપેલ નથી

en: No scripts exist.
gu: સ્ક્રિપ્ટોનું અસ્તિત્વ નથી.

en: Not stopping $prog: iscsi sessions still active
gu: $prog: iscsi સત્રો હજુ સક્રિય છે તેને બંધ કરી રહ્યા નથી

en: On the next boot fsck will be forced.
gu: પછીના બુટ વખતે fsck પર દબાણ કરાશે.

en: On the next boot fsck will be skipped.
gu: પછીના બુટ વખતે fsck ને અવગણવામાં આવે છે.

en: Options:
gu: વિકલ્પો:

en: PHYSDEV should be set for device ${DEVICE}
gu: PHYSDEV એ ઉપકરણ ${DEVICE} માટે સુયોજિત થવું જોઈએ

en: PORT environment is not set.
gu: PORT પર્યાવરણ સુયોજિત નથી.

en: Package sendmail-cf is required to update configuration.
gu: પેકેજ sendmail-cf એ રૂપરેખાંકનને સુધારવા માટે જરૂરી છે.

en: Path to vshelper has been set
gu: vshelper નો પાથ સુયોજીત થઈ ગયેલ છે

en: Path to vshelper has not been set
gu: vshelper નો પાથ સુયોજીત થયેલ નથી

en: Pidfile '$pidfile' is empty, cannot send trigger to radvd
gu: Pidfile '$pidfile' એ ખાલી છે, radvd ને ટ્રીગર મોકલી શકતા નથી

en: Please restart network with '/sbin/service network restart'
gu: મહેરબાની કરીને નેટવર્કને '/sbin/service network restart' સાથે ફરીથી શરુ કરો

en: Please run makehistory and/or makedbz before starting innd.
gu: મહેરબાની કરીને innd ચલાવવા પહેલા makehistory અને/અથવા makedbz ચલાવો.

en: Please stand by while rebooting the system...
gu: મહેરબાની કરીને જ્યારે સિસ્ટમ ફરીથી બુટ થઈ રહી હોય ત્યારે તેને અટકાવો...

en: Populating cyphesis world:
gu: cyphesis દુનિયાને પ્રચલિત કરી રહ્યા છે:

en: PostgreSQL server is not running.
gu: PostgreSQL સર્વર ચાલી રહ્યુ નથી.

en: Pre-0.26 monotone database must be migrated by hand:
gu: Pre-0.26 monotone ડેટાબેઝ એ હાથ દ્દારા ખસેડેલ હોવુ જ જોઇએ:

en: Preparing $PROG certificate:
gu: $PROG પ્રમાણપત્રને તૈયાર કરી રહ્યા છે:

en: Preparing $PROG config:
gu: $PROG રૂપરેખાંકનને તૈયાર કરી રહ્યા છે:

en: Process accounting is disabled.
gu: પ્રક્રિયાની ગણતરી કરવાનું નિષ્ક્રિય કરેલ છે.

en: Process accounting is enabled.
gu: પ્રક્રિયા ગણતરી કરવાનું સક્રિય કરેલ છે.

en: RSA key generation
gu: RSA કી બનાવવાનું

en: RSA1 key generation
gu: RSA1 કી બનાવવાનું

en: Re-reading $prog configuration:
gu: $prog રૂપરેખાંકન પુનઃવાંચી રહ્યા છીએ:

en: Registering binary handler for Windows applications:
gu: Windows કાર્યક્રમો માટે બાઈનરી નિયંત્રક રજીસ્ટર કરી રહ્યા છીએ:

en: Registering binary handler for qemu applications
gu: qemu કાર્યક્રમો માટે બાઈનરી નિયંત્રક રજીસ્ટર કરી રહ્યા છીએ

en: Reloading
gu: પુનઃલાવી રહ્યા છીએ

en: Reloading $DCBD is not supported:
gu: $DCBD પુનઃલાવવાનું આધારભૂત નથી:

en: Reloading $PROG:
gu: $PROG પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $SERVICE configuration:
gu: $SERVICE રૂપરેખાંકન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $desc ($prog):
gu: $desc ($prog) પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog
gu: $prog ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ

en: Reloading $prog configuration:
gu: $prog રૂપરેખાંકન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog daemon configuration:
gu: $prog ડિમન રુપરેખાંકન ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog for $ez_name:
gu: $prog ને $ez_name માટે પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog2:
gu: $prog૨ ફરીથી લોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog:
gu: $prog ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading $prog:
gu: $prog ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading ${NAME}
gu: ${NAME} પુનઃલાવી રહ્યા છીએ

en: Reloading ${NAME} service:
gu: ${NAME} સેવા પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading ${NAME}:
gu: ${NAME} પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading ${prog_base}:
gu: ${prog_base} પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading ${prog} config file:
gu: ${prog} રૂપરેખાંકન ફાઇલને પુન:લાવી રહ્યા છે:

en: Reloading ${prog} conig file:
gu: ${prog} રૂપરેખાંકન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading Avahi DNS daemon...
gu: Avahi DNS ડિમન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ...

en: Reloading Avahi daemon...
gu: Avahi ડિમન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ...

en: Reloading CRLs:
gu: CRLs પુનઃલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading Condor daemons:
gu: Condor ડિમનો પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading INN Service:
gu: INN સેવા ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading NIS service:
gu: NIS સેવા ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading RADIUS server:
gu: RADIUS સર્વર ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading acpi daemon:
gu: acpi ડિમન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading atop daemon configuration:
gu: atop ડિમન રુપરેખાંકન ફરીથી લોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading config for $prog:
gu: $prog માટે config ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading configuration:
gu: રુપરેખાંકન ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading cyrus.conf file:
gu: cyrus.conf ફાઈલ પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading exim:
gu: exim પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading icecast:
gu: icecast પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading infrared remote control daemon ($prog):
gu: ઈન્ફ્રારેડ દૂરસ્થ નિયંત્રણ ડિમન ($prog) પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading maps
gu: નકશાઓ પુનઃલાવી રહ્યા છીએ

en: Reloading nsca:
gu: nsca પુનઃલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading postfix:
gu: postfix પાછું લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading rules configuration...
gu: રૂપરેખાંકન નિયમો પુન:લોડ કરી રહ્યા છીએ...

en: Reloading ser2net
gu: ser2net પુનઃલાવી રહ્યા છીએ

en: Reloading ser2net:
gu: ser2net પુનઃલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading smb.conf file:
gu: smb.conf ફાઈલ ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading smokeping:
gu: smokeping પુનઃલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading syslog-ng:
gu: syslog-ng પુનઃલોડ કરી રહ્યા છીએ:

en: Reloading xenconsoled daemon:
gu: xenconsoled ડિમન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Reloading xend daemon:
gu: xend ડિમન પુનઃલાવી રહ્યા છીએ:

en: Remounting root filesystem in read-write mode:
gu: વાંચો-લખો સ્થિતિમાં રુટ ફાઈલ સિસ્ટમને ફરીથી માઉન્ટ કરી રહ્યા છીએ:

en: Removing user defined chains:
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સાંકળો દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Reopening $prog log file:
gu: $prog લોગ ફાઈલ ફરીથી ખોલી રહ્યા છીએ:

en: Rescanning IB Subnet:
gu: IB સબનેટ ને પુન:સ્કેન કરી રહ્યા છીએ:

en: Resetting built-in chains to the default ACCEPT policy:
gu: મૂળભૂત ACCEPT નિતીની સાથે આંતરિક સાંકળો ફરીથી સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Resetting hostname ${HOSTNAME}:
gu: યજમાનનામ ${HOSTNAME} ફરીથી સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Restarting $prog for $file:
gu: $file માટે $prog ને પુન:શરૂ કરી રહ્યા છે:

en: Restarting $prog:
gu: $prog ને ફરીથી શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Restarting $prog:
gu: $prog પુનઃશરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Restarting Shorewall:
gu: Shorewall પુનઃશરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Restarting Video Disk Recorder ($prog):
gu: વીડિયો ડિસ્ક રેકોર્ડર પુન:શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Restarting puppet:
gu: puppet પુનઃશરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Resuming logging:
gu: લોગ કરવાનું ફરી કરી રહ્યા છીએ:

en: Retrigger failed udev events
gu: Retrigger એ udev ઘટનાઓને નિષ્ફળ કરેલ છે

en: Reverting to ${KERNEL_ELEVATOR} elevator:
gu: ${KERNEL_ELEVATOR} એલિવેટર પાછુ આવી રહ્યુ છે:

en: Reverting to saved sysctl settings:
gu: સંગ્રહ થયેલ sysctl સુયોજનોમાં પાછુ આવી રહ્યુ છે:

en: Rotating logs:
gu: લોગ ફેરવી રહ્યા છીએ:

en: Saving $desc ($prog):
gu: $desc ($prog) સંગ્રહી રહ્યા છીએ:

en: Saving current rules to $ARPTABLES_CONFIG
gu: વર્તમાન નિયમો $ARPTABLES_CONFIG માં સંગ્રહી રહ્યા છીએ

en: Saving current rules to $ARPTABLES_CONFIG:
gu: વર્તમાન નિયમો $ARPTABLES_CONFIG માં સંગ્રહી રહ્યા છીએ:

en: Saving mixer settings
gu: મિક્સરના સુયોજનો સંગ્રહી રહ્યા છીએ

en: Saving random seed:
gu: રેન્ડમ સીડ સંગ્રહી રહ્યા છીએ:

en: See $SYSDOCDIR/postgresql-$PGVERSION/README.rpm-dist for more information.
gu: વધુ જાણકારી માટે $SYSDOCDIR/postgresql-$PGVERSION/README.rpm-dist જુઓ.

en: Sending all processes the KILL signal...
gu: બધી પ્રક્રિયાઓને KILL સંકેત મોકલી રહ્યા છીએ...

en: Sending all processes the TERM signal...
gu: બધી પ્રક્રિયાઓને TERM સંકેત મોકલી રહ્યા છીએ...

en: Sending switchover request to $NAME
gu: $NAME ને બદલો અરજી મોકલી રહ્યા છીએ

en: Server address not specified in /etc/sysconfig/netconsole
gu: /etc/sysconfig/netconsole માં સર્વર સરનામું સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Server key already installed
gu: સર્વર કી એ પહેલેથી સ્થાપિત થયેલ છે

en: Service $prog does not support the reload action:
gu: સેવા $prog પુનઃલાવો ક્રિયાને આધાર આપતી નથી:

en: Service ${0##*/} does not support the reload action:
gu: સેવા ${0##*/} પુન:લાવવા ની ક્રિયાને આધાર આપતુ નથી:

en: Setting 802.1Q VLAN parameters:
gu: 802.1Q VLAN પરિમાણો સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Setting NIS domain name $NISDOMAIN:
gu: NIS ડોમેઈન નામ $NISDOMAIN સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Setting NIS domain:
gu: NIS ડોમેઈન સુયોજીત કરી રહ્યા છીએ:

en: Setting hostname ${HOSTNAME}:
gu: યજમાનનામ ${HOSTNAME} સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Setting network parameters...
gu: નેટવર્ક પરિમાણો સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ...

en: Setting path to vshelper
gu: vshelper નો પાથ સુયોજીત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Logical Volume Management:
gu: લોજિકલ વોલ્યુમ વ્યવસ્થા સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ:

en: Setting up a new ${PEERCONF} config file
gu: નવી ${PEERCONF} રુપરેખા ફાઈલ સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Shuting down Bandwidthd network traffic monitor:
gu: Bandwidthd નેટવર્ક ટ્રાફિક મોનિટર ને બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $BASENAME:
gu: $BASENAME બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $DCBD:
gu: $DCBD બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $KIND services:
gu: $KIND સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $NAME:
gu: $NAME બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $PROG:
gu: $PROG બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $desc ($prog):
gu: $desc બંધ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Shutting down $prog
gu: $prog બંધ કરી રહ્યા છીએ

en: Shutting down $prog for $ez_name:
gu: $prog ને $ez_name માટે બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $prog:
gu: $prog બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down $progbase:
gu: $progbase બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ${desc} (${prog}):
gu: ${desc} (${prog}) બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ${prog_base}:
gu: ${prog_base} બંધ કરો:

en: Shutting down ${prog}:
gu: ${prog} બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down APM daemon:
gu: APM ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down Audio Entropy daemon:
gu: ઓડિયો એન્ટ્રોપી ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down Avahi DNS daemon:
gu: Avahi DNS ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down Avahi daemon:
gu: Avahi ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down BitTorrent seed client:
gu: BitTorrent seed ક્લાઈન્ટ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down BitTorrent tracker:
gu: BitTorrent ટ્રેકર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down CIM server:
gu: CIM સર્વર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down DAAP server:
gu: DAAP સર્વર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down HPI SNMP sub-agent daemon:
gu: HPI SNMP ઉપ-એજન્ટ ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down NFS daemon:
gu: NFS ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down NFS mountd:
gu: NFS mountd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down NFS quotas:
gu: NFS ક્વોટા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down NFS services:
gu: NFS સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down NIS service:
gu: NIS સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down RPC svcgssd:
gu: RPC svcgssd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down SQLgrey:
gu: SQLgrey ને બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ZABBIX agent:
gu: ZABBIX એજન્ટને બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ZABBIX proxy:
gu: ZABBIX પ્રોક્સીને બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ZABBIX server:
gu: ZABBIX સર્વર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down amavisd-snmp-subagent:
gu: amavisd-snmp-subagent બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down argus:
gu: argus બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down auto nice daemon:
gu: auto nice ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down console mouse services:
gu: કન્સોલ માઉસ સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ctdbd service:
gu: ctdbd સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down cyphesis:
gu: cyphesis બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down dund:
gu: dund ને બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down exim:
gu: exim બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down greylistd:
gu: greylistd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down icecast streaming daemon:
gu: icecast સ્ટ્રીમીંગ ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down interface $i:
gu: ઈન્ટરફેસ $i બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down kernel logger:
gu: કર્નલ લોગર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down ladvd:
gu: ladvd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down loopback interface:
gu: લુપબેક ઈન્ટરફેસ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down network plug daemon:
gu: નેટવર્ક પ્લગ ડીમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down openvpn:
gu: openvpn બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down pand:
gu: pand બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down pkcsslotd:
gu: pkcsslotd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down postfix:
gu: postfix બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down process accounting:
gu: પ્રક્રિયાની ગણતરી બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down restorecond:
gu: restorecond બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down rfcomm:
gu: rfcomm બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down router discovery services:
gu: રાઉટર શોધખોળ સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down sm-client:
gu: sm-client બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down system logger:
gu: સિસ્ટમ લોગર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down telescope daemon:
gu: telescope ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down up-imapproxy daemon:
gu: imapproxyd ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Shutting down upsdrvctl:
gu: upsdrvctl બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Something bad happened, manual intervention required, maybe restart?
gu: કંઇક ખરાબ બન્યુ છે, મેન્યુઅલ દખલ કરવાની જરૂરિયાત છે, પુન:શરૂ કરવાની જરૂર પડી શકે છે?

en: Staring new master $prog:
gu: નવુ માસ્ટર $prog શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Start freshclam
gu: freshclam ને શરૂ કરો

en: Start service $1 (Y)es/(N)o/(C)ontinue? [Y]
gu: સેવા શરુ કરવી છે $1 (Y)હા/(N)ના/(C)ચાલુ રાખવી છે? [Y]

en: Starting $BASENAME:
gu: $BASENAME શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $DCBD:
gu: $DCBD ને શરૂ કરી રહ્યા છે:

en: Starting $ID:
gu: $ID શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $KIND services:
gu: $KIND સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $NAME:
gu: $NAME શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $PRIVOXY_PRG:
gu: $PRIVOXY_PRG શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $PROG:
gu: $PROG શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $PROG:
gu: $PROG શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $SERVICE daemon:
gu: $SERVICE ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $SERVICE:
gu: $SERVICE શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $desc ($prog):
gu: $desc ($prog) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $display_name:
gu: $display_name શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $master_prog:
gu: $master_prog શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $name:
gu: $name શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog
gu: $prog શરુ કરી રહ્યા છીએ

en: Starting $prog daemon:
gu: $prog ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog for $ez_name:
gu: $prog ને $ez_name માટે શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog for $file:
gu: $file માટે $prog શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog for $site:
gu: $prog ને $site માટે શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog instance
gu: $prog ઘટક શરૂ કરી રહ્યા છીએ

en: Starting $prog2:
gu: $prog2 શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog:
gu: $prog શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $prog: $conf, $INTERFACES, $DRIVERS
gu: $prog શરૂ કરી રહ્યા છીએ: $conf, $INTERFACES, $DRIVERS

en: Starting $progbase:
gu: $progbase શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $progname:
gu: $progname શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting $type $name:
gu: $type $name શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ${NAME} service:
gu: ${NAME} સેવા શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ${desc} (${prog}):
gu: ${desc} (${prog}) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ${ifprog}:
gu: ${ifprog} શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ${prog_base}:
gu: ${prog_base} શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ${prog}:
gu: ${prog} શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Audio Entropy daemon...
gu: ઓડિયો એન્ટ્રોપી ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ...

en: Starting Avahi DNS daemon...
gu: Avahi DNS ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ...

en: Starting Avahi daemon...
gu: Avahi ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ...

en: Starting Bandwidthd network traffic monitor:
gu: Bandwidthd નેટવર્ક ટ્રાફિક મોનિટરને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting BitTorrent seed client:
gu: BitTorrent seed client શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting BitTorrent tracker:
gu: BitTorrent ટ્રેકર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting CGroup Rules Engine Daemon...
gu: CGroup Rules Engine ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ...

en: Starting CallWeaver:
gu: CallWeaver શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Condor daemons:
gu: Condor ડિમનો શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Corosync Cluster Engine ($prog):
gu: Corosync Cluster Engine ($prog) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Crossfire game server:
gu: Crossfire રમત સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting DAAP server:
gu: DAAP સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Frozen Bubble server(s):
gu: જામી ગયેલ બબલ સર્વર(ઓ) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting GNU Krell Monitors server ($prog):
gu: GNU Krell મોનીટરો સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting GNU cfengine environmental history daemon:
gu: GNU cfengine પર્યાવરણીય ઈતિહાસ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Gadget daemon:
gu: Gadget ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Gnokii SMS daemon ($prog):
gu: Gnokii SMS ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting HAL daemon:
gu: HAL ડિમન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ICQ transport:
gu: ICQ પરિવહન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting INND system:
gu: INND સિસ્ટમ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Mldonkey (mlnet):
gu: Mldonkey (mlnet) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting MogileFS tracker daemon:
gu: MogileFS ટ્રેકર ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NFS daemon:
gu: NFS ડિમન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NFS mountd:
gu: NFS mountd શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NFS quotas:
gu: NFS ક્વોટા શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NFS services:
gu: NFS સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NFS statd:
gu: NFS statd શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NIS service:
gu: NIS સેવા શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting NetworkManager daemon:
gu: નેટવર્ક વ્યવસ્થાપક ડીમન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Open Hardware Manager:
gu: Open Hardware Manager ને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting OpenAIS ($prog):
gu: OpenAIS ($prog) શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting OpenSCADA daemon:
gu: OpenSCADA ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting PC/SC smart card daemon ($prog):
gu: PC/SC સ્માર્ટ કાર્ડ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting Perlbal:
gu: Perlbal શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Pound:
gu: Pound શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Qpid AMQP daemon:
gu: Qpid AMQP ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting RADIUS server:
gu: RADIUS સર્વર શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting RPC gssd:
gu: RPC gssd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting RPC idmapd:
gu: RPC idmapd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting RPC svcgssd:
gu: RPC svcgssd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting SCSI target daemon:
gu: SCSI લક્ષ્ય ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting SQLgrey:
gu: SQLgrey શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Shorewall:
gu: Shorewall શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting UPS driver controller:
gu: UPS ડ્રાઈવર નિયંત્રક શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting UPS monitor (master):
gu: UPS મોનિટર શરુ કરી રહ્યા છીએ (મુખ્ય):

en: Starting UPS monitor (slave):
gu: UPS મોનિટર શરુ કરી રહ્યા છીએ (સ્લેવ):

en: Starting Video Disk Recorder ($prog):
gu: વીડિયો ડિસ્ક રેકોર્ડર શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting Wesnoth game server:
gu: Wesnoth game સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting Xpilot game server:
gu: Xpilot રમત સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting YP map server:
gu: YP map સર્વર શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting YP passwd service:
gu: YP પાસવર્ડ સેવા શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting YP server services:
gu: YP સર્વર સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ZABBIX agent:
gu: ZABBIX એજન્ટને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ZABBIX proxy:
gu: ZABBIX પ્રોક્સીને શરૂ કરી રહ્યા છે:

en: Starting ZABBIX server:
gu: ZABBIX સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting abrt daemon:
gu: abrt ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting acpi daemon:
gu: acpi ડિમન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting all MaraDNS processes:
gu: બધી MaraDNS પ્રક્રિયાઓ શરૂ કરી રહ્યા છે:

en: Starting all MaraDNS-Zoneserver processes:
gu: બધી MaraDNS-Zoneserver પ્રક્રિયાઓને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting amavisd-snmp-subagent:
gu: amavisd-snmp-subagent શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting argus:
gu: argus શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting arptables_jf
gu: arptables_jf શરૂ કરી રહ્યા છીએ

en: Starting asterisk:
gu: asterisk શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting auto nice daemon:
gu: auto nice ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting capi4linux:
gu: capi4linux શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting certmaster daemon:
gu: certmaster ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting cobbler daemon:
gu: cobbler ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting console mouse services:
gu: કન્સોલ માઉસ સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ctdbd service:
gu: ctdbd સેવાને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting cyphesis:
gu: cyphesis શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting denyhosts:
gu: denyhosts શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting distributed compiler daemon:
gu: વિતરિત કમ્પાઈલર ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting distributed compiler scheduler:
gu: વિતરિત કમ્પાઈલ નિશ્ચાયક શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting dund:
gu: dund શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ejabberd:
gu: ejabberd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting exim:
gu: exim શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting fail2ban:
gu: fail2ban શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting func daemon:
gu: func ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting greylistd:
gu: greylistd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting hard disk temperature monitor daemon ($prog):
gu: હાર્ડ ડિસ્ક તાપમાન મોનીટર ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting icecast streaming daemon:
gu: icecast સ્ટ્રીમીંગ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting incrond:
gu: incrond શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting infrared remote control daemon ($prog):
gu: ઈન્ફ્રારેડ દૂરસ્થ નિયંત્રણ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Starting infrared remote control mouse daemon ($prog2):
gu: ઈન્ફ્રારેડ દૂરસ્થ નિયંત્રણ માઉસ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ ($prog2):

en: Starting ipmi_poweroff driver:
gu: ipmi_poweroff ડ્રાઈવર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ipmi_watchdog driver:
gu: ipmi_watchdog ડ્રાઈવર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting kernel logger:
gu: કર્નલ લોગર શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting ladvd:
gu: ladvd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting liquidwar game server:
gu: liquidwar રમત સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting monotone server:
gu: monotone સર્વર શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting named:
gu: named શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting network plug daemon:
gu: નેટવર્ક પ્લગ ડીમન શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting nsd:
gu: nsd શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting openvpn:
gu: openvpn શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting pand:
gu: pand શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting pdns-recursor:
gu: pdns-recursor શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting pkcsslotd:
gu: pkcsslotd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting pmud daemon:
gu: pmud ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting postfix:
gu: postfix શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting preload daemon:
gu: preload ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting process accounting:
gu: પ્રક્રિયા ખાતકરણ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting puppet:
gu: puppet શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting puppetmaster:
gu: puppetmaster શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting restorecond:
gu: restorecond શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting rfcomm:
gu: rfcomm શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting router discovery:
gu: રાઉટર શોધખોળ શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting rstat services:
gu: rstat સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting rusers services:
gu: rusers સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting rwho services:
gu: rwho સેવાઓ શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting sge_shadowd:
gu: sge_shadowd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting sm-client:
gu: sm-client શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting smokeping:
gu: smokeping શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting snake-server:
gu: snake-server શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting supervisord:
gu: supervisord શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting syslog-ng:
gu: syslog-ng શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting system logger:
gu: સિસ્ટમ લોગર શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting system message bus:
gu: સિસ્ટમ સંદેશા bus શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting telescope daemon:
gu: telescope ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting unbound:
gu: unbound શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting up $prog:
gu: $prog શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting up APM daemon:
gu: APM ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting up CIM server:
gu: CIM સર્વર શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting up HPI SNMP sub-agent daemon:
gu: HPI SNMP ઉપ-એજન્ટ ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting up-imapproxy daemon:
gu: imapproxy ોક્સી ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting uuidd:
gu: uuidd શરુ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting vbi proxy daemon:
gu: vbi પ્રોક્સી ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting xen blktapctrl daemon:
gu: xen blktapctrl ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting xenconsoled daemon:
gu: xenconsoled ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting xend daemon:
gu: xend ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting xenner daemons
gu: xenner ડિમનો શરૂ કરી રહ્યા છીએ

en: Starting xenstored daemon:
gu: xenstored ડિમન શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Starting yum-updatesd:
gu: yum-updatesd શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stoping Gadget daemon:
gu: Gadget ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stoping xen blktapctrl daemon:
gu: xen blktapctrl ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $PRIVOXY_PRG:
gu: $PRIVOXY_PRG બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $PROG:
gu: $PROG અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $PROG:
gu: $PROG અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $SERVICE daemon:
gu: $SERVICE ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $SERVICE:
gu: $SERVICE અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $desc ($prog):
gu: $desc ($prog) અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $display_name:
gu: $display_name અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $master_prog:
gu: $master_prog અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $name:
gu: $name અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $prog
gu: $prog બંધ કરી રહ્યા છીએ

en: Stopping $prog daemon:
gu: $prog ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $prog for $file:
gu: $file માટે $prog ને અટકાવી રહ્યા છે:

en: Stopping $prog2:
gu: $prog2 બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $prog:
gu: $prog બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $progname:
gu: $progname અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping $type $name:
gu: $type $name અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping ${NAME} service:
gu: ${NAME} સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping ${ifprog}:
gu: ${ifprog} બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping CGroup Rules Engine Daemon...
gu: CGroup Rules Engine ડિમનને અટકાવી રહ્યા છીએ...

en: Stopping CallWeaver:
gu: CallWeaver અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Condor daemons:
gu: Condor ડિમનો અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Corosync Cluster Engine ($prog):
gu: Corosync Cluster Engine ($prog) અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Crossfire game server:
gu: Crossfire રમત સર્વર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Frozen Bubble server(s):
gu: જામી ગયેલ બબલ સર્વર(ઓ) અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping GNU Krell Monitors server ($prog):
gu: GNU Krell મોનીટરો સર્વર ($prog) અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping GNU cfengine environmental history daemon:
gu: GNU cfengine પર્યાવરણીય ઈતિહાસ ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Gnokii SMS daemon ($prog):
gu: Gnokii SMS ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Stopping HAL daemon:
gu: HAL ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping INN actived service:
gu: INN સક્રિયકૃત સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping INND service (PID not found, the hard way):
gu: INND સેવા અટકાવી રહ્યા છીએ (PID મળ્યુ નથી, સખત માર્ગ):

en: Stopping INND service (gently):
gu: INND સેવા અટકાવી રહ્યા છીએ (નમ્રતાથી):

en: Stopping INND service (the hard way):
gu: INND સેવા અટકાવી રહ્યા છીએ (સખત માર્ગ):

en: Stopping INNFeed service:
gu: INNFeed સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping INNWatch service:
gu: INNWatch સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping MaraDNS-Zoneserver:
gu: MaraDNS-Zoneserver બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping MaraDNS:
gu: MaraDNS અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Mldonkey (mlnet):
gu: Mldonkey (mlnet) ને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping MogileFS tracker daemon:
gu: MogileFS ટ્રેકર ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping NFS locking:
gu: NFS ને તાળુ લગાવવાનું બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping NFS statd:
gu: NFS statd બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping NetworkManager daemon:
gu: નેટવર્ક વ્યવસ્થાપક ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Open Hardware Manager:
gu: Open Hardware Manager ને શરૂ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping OpenAIS ($prog):
gu: OpenAIS ($prog) ને બંધ કરી રહ્યા છે:

en: Stopping OpenCT smart card terminals:
gu: OpenCT સ્માર્ટ કાર્ડ ટર્મિનલો અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping OpenSCADA daemon:
gu: OpenSCADA ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping PC/SC smart card daemon ($prog):
gu: PC/SC સ્માર્ટ કાર્ડ ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Stopping Perlbal:
gu: Perlbal અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Pound:
gu: Pound અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Qpid AMQP daemon:
gu: Qpid AMQP ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping RADIUS server:
gu: RADIUS સર્વર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping RPC gssd:
gu: RPC gssd અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping RPC idmapd:
gu: RPC idmapd અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping SCSI target daemon:
gu: SCSI લક્ષ્ય ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Shorewall:
gu: Shorewall અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping UPS monitor:
gu: UPS મોનિટર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Video Disk Recorder ($prog):
gu: વીડિયો ડિસ્ક રેકોર્ડર અટકાવી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Stopping Wesnoth game server:
gu: Wesnoth game સર્વર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping Xpilot game server:
gu: Xpilot રમત સર્વર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping YP map server:
gu: YP map સર્વર બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping YP passwd service:
gu: YP પાસવર્ડ સેવા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping YP server services:
gu: YP સર્વર સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping abrt daemon:
gu: abrt ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping acpi daemon:
gu: acpi ડિમન બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping all ${MODULE_NAME} drivers:
gu: બધા ${MODULE_NAME} ડ્રાઈવરો અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping all running guests
gu: બધા ચાલી રહેલ મહેમાનો અટકાવી રહ્યા છીએ

en: Stopping asterisk:
gu: asterisk અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping capi4linux:
gu: capi4linux અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping certmaster daemon:
gu: certmaster ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping cobbler daemon:
gu: cobbler ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping denyhosts:
gu: denyhosts અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping disk encryption for $dst
gu: $dst માટે ડિસ્ક એનક્રિપ્શન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping distributed compiler daemon:
gu: વિતરિત કમ્પાઈલર ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping distributed compiler scheduler:
gu: વિતરિત કમ્પાઈલર નિશ્ચાયક અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping fail2ban:
gu: fail2ban અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping func daemon:
gu: func ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping hard disk temperature monitor daemon ($prog):
gu: હાર્ડ ડિસ્ક તાપમાન મોનીટર ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Stopping ibmasm:
gu: ibmasm અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping incrond:
gu: incrond અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping infrared remote control daemon ($prog):
gu: ઈન્ફ્રારેડ દૂરસ્થ નિયંત્રણ ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ ($prog):

en: Stopping infrared remote control mouse daemon ($prog2):
gu: ઈન્ફ્રારેડ દૂરસ્થ નિયંત્રણ માઉસ ડિમન ($prog2) અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping ipmi_poweroff driver:
gu: ipmi_poweroff ડ્રાઈવર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping ipmi_watchdog driver:
gu: ipmi_watchdog ડ્રાઈવર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping liquidwar game server:
gu: liquidwar રમત સર્વર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping monotone server:
gu: monotone સર્વર અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping named:
gu: named અટકાવાયેલ:

en: Stopping nsd:
gu: nsd અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping pdns-recursor:
gu: pdns-recursor અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping preload daemon:
gu: preload ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping puppet:
gu: puppet અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping puppetmaster:
gu: puppetmaster અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping rstat services:
gu: rstat સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping rusers services:
gu: rusers સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping rwho services:
gu: rwho સેવાઓ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping smokeping:
gu: smokeping બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping supervisord:
gu: supervisord અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping syslog-ng:
gu: syslog-ng બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping system message bus:
gu: સિસ્ટમ સંદેશા bus બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Stopping unbound:
gu: unbound અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping uuidd:
gu: uuidd અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping vbi proxy daemon:
gu: vbi પ્રોક્સી ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping xenconsoled daemon:
gu: xenconsoled ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping xend daemon:
gu: xend ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping xenner daemons
gu: xenner ડિમનો અટકાવી રહ્યા છીએ

en: Stopping xenstored daemon:
gu: xenstored ડિમન અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stopping yum-updatesd:
gu: yum-updatesd અટકાવી રહ્યા છીએ:

en: Stray lockfile present; removing it.
gu: સ્ટેલ તાળા ફાઈલો માં  હાજર હશે; તેને દૂર કરી રહ્યા છે.

en: Syncing hardware clock to system time
gu: હાર્ડવેર ઘડિયાળનો સિસ્ટમ સમય સાથે સુમેળ કરી રહ્યા છીએ

en: Table: $table
gu: કોષ્ટક: $table

en: Tap support not available: tunctl not found
gu: Tap આધાર ઉપલ્બધ નથી: tunctl મળ્યુ નથી

en: Targets still in use. Cannot shutdown service.
gu: લક્ષ્યો હજુ પણ વપરાશમાં જ છે.  સેવા બંધ કરી શકતા નથી.

en: Telling INIT to go to single user mode.
gu: INIT ને એક વપરાશકર્તા સ્થિતિમાં જવા માટે કહી રહ્યા છીએ.

en: To lose old key remove file
gu: જૂની કીને ખોવા માટે ફાઇલને દૂર કરો

en: Tunnel device '$device' bringing up didn't work
gu: ટનલ ઉપકરણ '$device' લાવી રહ્યા છીએ કામ કરો નહિં

en: Tunnel device '$device' creation didn't work
gu: ટનલ ઉપકરણ '$device' બનાવવાનું કામ કરતું નથી

en: Tunnel device 'sit0' enabling didn't work
gu: ટનલ ઉપકરણ 'sit0' ને સક્રિય કરવાનું કામ કરતું નહોતું

en: Turning off allow_ypbind SELinux boolean
gu: allow_ypbind SELinux બુલિયન બંધ કરી રહ્યા છીએ

en: Turning off quotas:
gu: ક્વોટા બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Turning off swap:
gu: સ્વેપ બંધ કરી રહ્યા છીએ:

en: Turning on allow_ypbind SELinux boolean
gu: allow_ypbind SELinux બુલિયન ચાલુ કરી રહ્યા છીએ

en: Unconfigured: $prog, /etc/gkrellmd.conf not found
gu: અરૂપરેખાંકિત: $prog, /etc/gkrellmd.conf મળી નહિં

en: Unconfigured: $prog, see /etc/sysconfig/hddtemp:
gu: બિનરૂપરેખાંકિત: $prog, see /etc/sysconfig/hddtemp:

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Unloading ISDN modules
gu: ISDN મોડ્યુલો લાવી રહ્યા નથી

en: Unmounting $mountpoint:
gu: $mountpoint અનમાઉન્ટ કરી રહ્યા છે:

en: Unmounting CIFS filesystems:
gu: CIFS ફાઈલ સિસ્ટમોનું માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Unmounting NCP filesystems:
gu: NCP ફાઈલ સિસ્ટમનું માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Unmounting file systems
gu: ફાઈલ સિસ્ટમો માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ

en: Unmounting loopback filesystems (retry):
gu: લુપબેક ફાઈલ સિસ્ટમનું માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ (ફરીથી પ્રયત્ન કરો):

en: Unmounting loopback filesystems:
gu: લુપબેક ફાઈલ સિસ્ટમો માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Unmounting pipe file systems (retry):
gu: પાઈપ ફાઈલ સિસ્ટમોનું માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ (ફરીથી પ્રયત્ન કરો):

en: Unmounting pipe file systems:
gu: પાઈપ ફાઈલ સિસ્ટમોનું માઉન્ટ દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Unregistering binary handler for Windows applications:
gu: Windows કાર્યક્રમો માટે બાઈનરી નિયંત્રકોનું રજીસ્ટ્રેશન દૂર કરી રહ્યા છીએ:

en: Unregistering binary handler for qemu applications
gu: qemu કાર્યક્રમો માટે બાઈનરી નિયંત્રકોને રજીસ્ટર કરી રહ્યા નથી

en: Unsupported mechanism '$mechanism' for sending trigger to radvd
gu: radvd ને ટ્રીગર મોકલવા માટે બિનઆધારભૂત મિકેનિઝમ '$mechanism'

en: Unsupported reason '$reason' for sending trigger to radvd
gu: radvd ને ટ્રીગર મોકલવા માટે બિનઆધારભૂત કારણ '$reason'

en: Unsupported selection '$selection' specified (arg 2)
gu: બિનઆધારભૂત પસંદગી '$selection' સ્પષ્ટ કરેલ છે (દલીલ ૨)

en: Updating RPMS in group $group:
gu: RPMS ને જૂથ $group માં સુધારી રહ્યા છીએ:

en: Usage $0 {start|stop|restart|condrestart|save|status}
gu: વપરાશ $0 {start|stop|restart|condrestart|save|status}

en: Usage: $0 (start|stop|restart|condrestart|status)
gu: વપરાશ: $0 (start|stop|restart|condrestart|status)

en: Usage: $0 {condrestart|try-restart|start|stop|restart|reload|force-reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {condrestart|try-restart|start|stop|restart|reload|force-reload|status}

en: Usage: $0 {start|forcestart|stop|status|restart|orcerestart|reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|forcestart|stop|status|restart|orcerestart|reload|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|force-reload|reload|try-restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|force-reload|reload|try-restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|force-reload|restart|try-restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|force-reload|restart|try-restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|reload|configtest|status|force-reload|upgrade|restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload|configtest|status|force-reload|upgrade|restart}

en: Usage: $0 {start|stop|reload|force-reload|report|restart|try-restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload|force-reload|report|restart|try-restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|reload|restart|dump|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload|restart|dump|status}

en: Usage: $0 {start|stop|reload|restart|showsysctl}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload|restart|showsysctl}

en: Usage: $0 {start|stop|reload|restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload|restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|reload}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|configtest|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|configtest|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|rehash|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|rehash|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|status|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|status|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condrestart|try-restart|status|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condrestart|try-restart|status|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condstart|condrestart|status|condstop}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condstart|condrestart|status|condstop}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condstart|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condstart|condrestart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|condstop|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|condstop|condrestart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|abort|flush|check|status|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|abort|flush|check|status|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart|checkconfig}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart|checkconfig}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|force-reload|condrestart|try-restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|force-reload|condrestart|try-restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|force-reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|force-reload|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|status|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|status|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|status|condrestart|configtest}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|status|condrestart|configtest}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|status|condrestart|try-restart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|status|condrestart|try-restart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|status|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|status|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|status|cron|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|status|cron|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|try-restart|condrestart|reload|force-reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|try-restart|condrestart|reload|force-reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|try-restart|force-reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|try-restart|force-reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|try-restart|reload|force-reload|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|try-restart|reload|force-reload|status}

en: Usage: $0 {start|stop|restart|try-restart|status|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart|try-restart|status|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|restart}

en: Usage: $0 {start|stop|softstop|status|restart|try-restart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|softstop|status|restart|try-restart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|condrestart|reload|restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|condrestart|reload|restart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|condrestart|restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|condrestart|restart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|reload|restart|condrestart|probe}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|reload|restart|condrestart|probe}

en: Usage: $0 {start|stop|status|reload|restart|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|reload|restart|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|condstop|reload|force-reload|initdb}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|condstop|reload|force-reload|initdb}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|rotate|resume}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|rotate|resume}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|rotate}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload|rotate}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|stats|notify|reload|rebuild|running|update}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|stats|notify|reload|rebuild|running|update}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|cyclelogs|online|offline|command}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|cyclelogs|online|offline|command}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|force-reload|reload|condrestart|try-restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|force-reload|reload|condrestart|try-restart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|pause|continue|reload|force-reload|condrestart|condstop}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|pause|continue|reload|force-reload|condrestart|condstop}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|probe|condrestart|condstop}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|probe|condrestart|condstop}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|propagate}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|propagate}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart|genconfig}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart|genconfig}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart|once|genconfig}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart|once|genconfig}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|try-restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload|try-restart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|try-restart|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|try-restart|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart|try-restart|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart|try-restart|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status|restart}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|restart}

en: Usage: $0 {start|stop|status|try-restart|restart|force-reload|reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status|try-restart|restart|force-reload|reload}

en: Usage: $0 {start|stop|status}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|status}

en: Usage: $0 {start|stop|switch|status|restart|condrestart|condstop|reload|force-reload}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop|switch|status|restart|condrestart|condstop|reload|force-reload}

en: Usage: $0 {start|stop}
gu: વપરાશ: $0 {start|stop}

en: Usage: $0 {start}
gu: વપરાશ: $0 {start}

en: Usage: $BASENAME {start|stop|restart|reload|condrestart|status|quickstart|quickstop}
gu: વપરાશ: $BASENAME {start|stop|restart|reload|condrestart|status|quickstart|quickstop}

en: Usage: $PRIVOXY_PRG {start|stop|reload|restart|condrestart|status|top}
gu: વપરાશ: $PRIVOXY_PRG {start|stop|reload|restart|condrestart|status|top}

en: Usage: $PROG {start|stop|restart|reload|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $PROG {start|stop|restart|reload|condrestart|status}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status

en: Usage: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status|fullstatus|graceful|help|configtest}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status|fullstatus|graceful|help|configtest}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|condrestart|reload|status}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|condrestart|status|help}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|condrestart|status|help}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|condrestart|status}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|force-reload|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|force-reload|condrestart|status}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|reload|condrestart|status|help}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|reload|condrestart|status|help}

en: Usage: $prog {start|stop|restart|status|compile|cleanup} [option]
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|status|compile|cleanup} [option]

en: Usage: $prog {start|stop|restart|status|condrestart}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart|status|condrestart}

en: Usage: $prog {start|stop|restart}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|restart}

en: Usage: $prog {start|stop|status|reload|restart|condrestart|force-reload|try-restart} [<configfile.{yml|conf}>]
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|status|reload|restart|condrestart|force-reload|try-restart} [<configfile.{yml|conf}>]

en: Usage: $prog {start|stop|status|restart|condrestart}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|status|restart|condrestart}

en: Usage: $prog {start|stop|status|restart|reload|condrestart}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|status|restart|reload|condrestart}

en: Usage: $prog {start|stop|status|restart|try-restart}
gu: વપરાશ: $prog {start|stop|status|restart|try-restart}

en: Usage: $progname {start|stop|restart|condrestart|status}
gu: વપરાશ: $progname {start|stop|restart|condrestart|status}

en: Usage: $service {start|stop|restart|list|status|clean}
gu: વપરાશ: $service {start|stop|restart|list|status|clean}

en: Usage: ${IP6TABLES} {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}
gu: વપરાશ: ${IP6TABLES} {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}

en: Usage: ${IPTABLES} {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}
gu: વપરાશ: ${IPTABLES} {start|stop|restart|condrestart|status|panic|save}

en: Usage: apmd {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart}
gu: વપરાશ: apmd {start|stop|status|restart|reload|force-reload|condrestart}

en: Usage: drbdlinksclean {start|stop|status|restart|force-reload}
gu: વપરાશ: drbdlinksclean {start|stop|status|restart|force-reload}

en: Usage: ifup <device name>
gu: વપરાશ: ifup <device name>

en: Usage: killproc [-p pidfile] [ -d delay] {program} [-signal]
gu: વપરાશ: killproc [-p pidfile] [ -d delay] {program} [-signal]

en: Usage: killproc {program} [signal]
gu: વપરાશ: killproc {program} [signal]

en: Usage: nfs {start|stop|status|restart|reload|condrestart|condstop}
gu: વપરાશ: nfs {start|stop|status|restart|reload|condrestart|condstop}

en: Usage: pidfileofproc {program}
gu: વપરાશ: pidfileofproc {program}

en: Usage: pidofproc [-p pidfile] {program}
gu: વપરાશ: pidofproc [-p pidfile] {program}

en: Usage: pure-ftpd {start|stop|restart|reload|condrestart|status}
gu: વપરાશ: pure-ftpd {start|stop|restart|reload|condrestart|status}

en: Usage: status [-p pidfile] {program}
gu: વપરાશ: status [-p pidfile] {program}

en: Usage: status {program}
gu: વપરાશ: status {program}

en: Usage: sys-unconfig
gu: વપરાશ: sys-unconfig

en: Use "scandvb -o vdr" from the dvb-apps package to create one.
gu: "scandvb -o vdr" ને dvb-apps પેકેજમાંથી એક બનાવવા માટે વાપરો.

en: Users cannot control this device.
gu: વપરાશકર્તાઓ આ ઉપકરણને નિયંત્રિત કરી શકતા નથી.

en: Using 6to4 and RADVD IPv6 forwarding usually should be enabled, but it isn't
gu: 6to4 અને RADVD IPv6 ને આગળ ધપાવવાનું મોટે ભાગે સક્રિય કરેલ છે, પરંતુ તે નથી

en: VNC server
gu: VNC સર્વર

en: WARN
gu: ચેતવો

en: WARNING
gu: ચેતવણી

en: WARNING: vconfig not able to disable REORDER_HDR on ${DEVICE}
gu: ચેતવણી: vconfig એ REORDER_HDR ને ${DEVICE} ઉપર નિષ્ક્રિય કરવા સમર્થ નથી

en: Waiting for network...
gu: નેટવર્ક માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે...

en: Waiting for reader attach/detach events...
gu: વાંચક જોડો/તોડો ઘટનાઓ માટે રાહ જુઓ...

en: Warning: $prog may not have exited, start/restart may fail
gu: ચેતવણી: $prog એ બહાર નીકળી શકતુ નથી, શરૂ કરો/પુન:શરૂ કરો એ નિષ્ફળ થઇ શકે છે

en: Warning: configured MTU '$IPV6TO4_MTU' for 6to4 exceeds maximum limit of '$tunnelmtu', ignored
gu: ચેતવણી: MTU '$IPV6TO4_MTU' એ 6to4 માટે રુપરેખાંકિત થયેલ છે જે '$tunnelmtu' ની મહત્તમ મર્યાદા કરતાં વધી ગયું છે, અવગણાયેલ છે

en: Warning: interface 'tun6to4' does not support 'IPV6_DEFAULTGW', ignored
gu: ચેતવણી: ઈન્ટરફેસ 'tun6to4' ને 'IPV6_DEFAULTGW' નો આધાર નથી, અવગણાયેલ છે

en: Warning: ipppd (kernel 2.4.x and below) doesn't support IPv6 using encapsulation 'syncppp'
gu: ચેતવણી: ipppd (kernel 2.4.x અને નીચે) એ એનકેપ્સુલેશન 'syncppp' ની મદદથી IPv6 ને આધાર આપતું નથી

en: Warning: link doesn't support IPv6 using encapsulation 'rawip'
gu: ચેતવણી: 'rawip' ની મદદથી કડી IPv6 ને આધાર આપતી નથી એનકેપ્સુલેશન

en: Wine binary format handlers are not registered.
gu: Wine બાઈનરી બંધારણ નિયંત્રકો રજીસ્ટર થયેલ નથી.

en: Wine binary format handlers are registered.
gu: Wine બાઈનરી બંધારણ નિયંત્રકો રજીસ્ટર થયેલ છે.

en: You need to upgrade the data format before using PostgreSQL.
gu: તમારે PostgreSQL વાપરતા પહેલાં માહિતી બંધારણ સુધારવાની જરૂર છે.

en: adsl-start does not exist or is not executable for ${DEVICE}
gu: adsl-start અસ્તિત્વમાં નથી અથવા તે ${DEVICE} માટે ચલાવી શકાય તેવી નથી

en: amd shutdown
gu: amd બંધ કરો

en: certs generation
gu: certs બનાવવાનું

en: clement stop
gu: clement બંધ

en: common address redundancy protocol daemon
gu: સામાન્ય સરનામા રીડન્ડન્સી પ્રોટોકોલ ડિમન

en: conf addition
gu: conf વધારાનું

en: database check
gu: ડેટાબેઝને ચકાસો

en: database initialization
gu: ડેટાબેઝનો પ્રારંભ

en: dead but pid file exists
gu: મૃત થયેલ છે પરંતુ pid ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: dead but subsys locked
gu: મૃત થયેલ છે પરંતુ subsys ને તાળું મરાયેલ છે

en: denyhosts cron service is disabled.
gu: denyhosts cron સેવા નિષ્ક્રિય કરવામાં આવેલ છે.

en: denyhosts cron service is enabled.
gu: denyhosts cron સેવા સક્રિયકૃત છે.

en: domain is '$NISDOMAIN'
gu: '$NISDOMAIN' ડોમેઈન છે

en: domain not found
gu: ડોમેઈન મળ્યું નહિં

en: error in $FILE: IPADDR_START and IPADDR_END don't agree
gu: $FILE માં ભૂલ છે: IPADDR_START અને IPADDR_END સંમત નથી

en: error in $FILE: IPADDR_START greater than IPADDR_END
gu: $FILE માં ભૂલ છે: IPADDR_START એ IPADDR_END ના કરતાં મોટું છે

en: error in $FILE: already seen device $parent_device:$DEVNUM in $devseen
gu: $FILE માં ભૂલ છે: $devseen માં ઉપકરણ $parent_device:$DEVNUM ને પહેલાથી જ જોયેલ છે

en: error in $FILE: already seen ipaddr $IPADDR in $ipseen
gu: $FILE માં ભૂલ છે: ipaddr $IPADDR ને $ipseen માં પહેલાથી જોયેલી છે

en: error in $FILE: didn't specify device or ipaddr
gu: $FILE માં ભૂલ છે: ઉપકરણ અથવા ipaddr સ્પષ્ટ કરેલ નથી

en: error in $FILE: invalid alias number
gu: $FILE માં ભૂલ: અયોગ્ય ઉપનામ નંબર

en: error in ifcfg-${parent_device}: files
gu: ifcfg-${parent_device}: ફાઈલોમાં ભૂલ છે

en: failed to clean cache $s.ko
gu: કેશ $s.ko ને સાફ કરવાનું નિષ્ફળ

en: found CRASH file, srv not started
gu: ભંગાણ ફાઇલ શોધાઇ, srv શરૂ થયેલ નથી

en: freshclam daemon NOT up and running (please check this)
gu: freshclam ડિમન ઉપર અને ચાલી રહ્યુ નથી (મહેરબાની કરીને આ ચકાસો)

en: ifup-ppp for ${DEVICE} exiting
gu: ifup-ppp એ ${DEVICE} માટે અસ્તિત્વમાં છે

en: ifup-ppp for ${DEVNAME} exiting
gu: ifup-ppp એ ${DEVNAME} માટે અસ્તિત્વમાં છે

en: innd shutdown
gu: innd બંધ કરો

en: irattach shutdown
gu: irattach બંધ કરો

en: irattach startup
gu: irattach શરૂ કરો

en: is stopped
gu: અટકી ગયેલ છે

en: key generation
gu: કી બનાવવાનું

en: killing ctdbd
gu: ctdbd ને મારી રહ્યા છે

en: ktune stettings are not applied.
gu: ktune સુયોજનો લાગુ પાડેલ નથી.

en: move passphrase file
gu: પાસફ્રેઝ ફાઇલને ખસેડો

en: named: already running
gu: named: પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: netconsole module loaded
gu: netconsole મોડ્યુલ લવાઈ ગયું

en: netconsole module not loaded
gu: netconsole મોડ્યુલ લવાયેલ નથી

en: netconsole: can't resolve MAC address of $SYSLOGADDR
gu: netconsole: $SYSLOGADDR નું MAC સરનામું ઉકેલી શકતા નથી

en: no dictionaries installed
gu: કોઈ ડિરેક્ટરીઓ સ્થાપિત નથી

en: not reloading $httpd due to configuration syntax error
gu: રૂપરેખાંકન વાક્યરચના ભૂલને કારણે $httpd ને પાછું લાવી શકતા નથી

en: not reloading due to configuration syntax error
gu: રૂપરેખાંકન વાક્યરચના ભૂલને કારણે પાછું લાવતાં નથી

en: packet import
gu: પેકેટ ને આયાત કરો

en: parse error
gu: પદચ્છેદન ભૂલ

en: pppd does not exist or is not executable
gu: pppd અસ્તિત્વમાં નથી અથવા ચલાવી શકાય એમ નથી

en: pppd does not exist or is not executable for ${DEVICE}
gu: pppd અસ્તિત્વમાં નથી અથવા ${DEVICE} માટે ચલાવી શકાય એમ નથી

en: pppd started for ${DEVNAME} on ${MODEMPORT} at ${LINESPEED}
gu: pppd એ ${DEVNAME} માટે ${MODEMPORT} પર  ${LINESPEED} જગ્યાએ શરુ કરવામાં આવ્યું

en: program is dead and /var/lock lock file exists
gu: કાર્યક્રમ મૃત છે અને /var/lock તાળા ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: program is dead and /var/run pid file exists
gu: કાર્યક્રમ મૃત છે અને /var/run pid ફાઈલ અસ્તિત્વમાં છે

en: program is not running
gu: કાર્યક્રમ ચાલતો નથી

en: program or service status is unknown
gu: કાર્યક્રમ અથવા સેવા પરિસ્થિતિ અજ્ઞાત છે

en: qemu binary format handlers are not registered.
gu: qemu બાઈનરી બંધારણ નિયંત્રકો રજીસ્ટર થયેલ નથી.

en: qemu binary format handlers are registered.
gu: qemu બાઈનરી બંધારણ નિયંત્રકો રજીસ્ટર થયેલ છે.

en: radvd control enabled, but config is not complete
gu: radvd નિયંત્રક સક્રિય કરેલ છે, પરંતુ રુપરેખાંકન પૂર્ણ નથી

en: radvd not (properly) installed, triggering failed
gu: radvd એ (યોગ્ય રીતે) સ્થાપિત નથી, ફેરબદલી નિષ્ફળ

en: reload
gu: ફરીથી લાવો

en: reloading sm-client:
gu: sm-client ફરીથી લાવી રહ્યા છીએ:

en: restart
gu: ફરીથી શરુ કરો

en: restarting $prog...
gu: $prog પુનઃશરૂ કરી રહ્યા છીએ...

en: stale lock files may be present in $directory
gu: સ્ટેલ તાળા ફાઈલો $directory માં કદાચ હાજર હશે

en: start
gu: શરુ કરો

en: status $rc of $prog
gu: $prog ની પરિસ્થિતિ $rc

en: to
gu: થી

en: usage: $0 <net-device>
gu: વપરાશ: $0 <net-device>

en: usage: ifdown <device name>
gu: વપરાશ: ifdown <device name>

en: usage: ifup-aliases <net-device> [<parent-config>]
gu: વપરાશ: ifup-aliases <net-device> [<parent-config>]

en: usage: ifup-routes <net-device> [<nickname>]
gu: વપરાશ: ifup-routes <net-device> [<nickname>]

en: vncserver shutdown
gu: vncserver બંધ કરો

en: vncserver start
gu: vncserver શરુ થયું

en: vncserver startup
gu: vncserver શરુઆત
